Hạng B2
16/1/11
421
7
16
53
Re:Thank you HT Kevinthai

yaris white nói:
còn quà tặng ém có tối kiến là thấy 2 f1 bác kevin thích chơi game và ngoài ra cũng để bác  HT sử dụng cho thư giãn thì có 2 món :
cái này là Ipad 3G vi vu chơi game , lướt Web mọi chân trời góc biển...

cái này sámung galaxy tab có thêm chức năng phone và camera  , cũng chơi game và lướt Web vi vu
các bác bóng bàn thêm nhé ....
Bác ui ! Mấy cái này ổng có từ lúc mới xuất hiện tại VN cơ ! Nhưng mà ... vì ... HFC nên ổng bán hết rồi !!!
( Hình như ổng đã sắm lại cái cool hơn sao ý !:D )

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@ yaris : theo em vì là món quà tinh thần cho nên để đến ngày tổng kết xem số dư thế nào . Nhưng trước mắt em nghĩ mình nên mua 1 cái áo sơ-mi Piere Cardin hoặc 1 chai nước hoa # 1.000.000đ , còn dư mình sung công quỹ cho hoạt động của HFC . Còn cái Ipad chắc ngân sách không đáp ứng nổi nhưng nếu HT có nhu cầu thì trong khả năng của bác discount thật thơm để cost price là OK rồi .

Hạng B1
30/10/10
66
0
0

Cỏ thơm nói:
yaris white nói:
còn quà tặng ém có tối kiến là thấy 2 f1 bác kevin thích chơi game và ngoài ra cũng để bác  HT sử dụng cho thư giãn thì có 2 món :
cái này là Ipad 3G vi vu chơi game , lướt Web mọi chân trời góc biển...

cái này sámung galaxy tab có thêm chức năng phone và camera  , cũng chơi game và lướt Web vi vu
các bác bóng bàn thêm nhé ....
Bác ui ! Mấy cái này ổng có từ lúc mới xuất hiện tại VN cơ ! Nhưng mà ... vì ... HFC nên ổng bán hết rồi !!!
( Hình như ổng đã sắm lại cái cool hơn sao ý !:D )
có rồi và xài qua rồi nhưng HFCer tặng chắc bác ý không chê đâu ....hihihihihi

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@quynhchau : tối hôm qua gom mấy triệu gửi NH lãi suất qua đêm cũng khá rồi . Mau mau ói ra đóng góp vào Quỹ Chung 1 tấm lòng của HFC đi nè .
@ traisg : bác cho thông tin tài khoản để AE chuyển vào TK của bác , em sẽ cập nhật lên đầu trang .

Hạng B1
6/5/10
56
0
0
43

em cũng đóng góp 200k hihi mặc dù chưa gặp HT lần nào cũng như các anh chị.. hưởng ứng phong trào "ai sao tui vậy" :D  Khi nào có dịp offline cafe em sẽ nộp cho anh Tommy.
P.S : 10.2 có thể cafe cà pháo được không ạ ? :D

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

@tô mì: e 200k ai sao e dzị. A ứng trc e gửi lại sao hen (mà k gặp coi như xù hen ;-P ) Anh giai sì gòn chưa đóng xiền kìa sao a hổng đòi ảnh. :p
@Bác Lucky: bác mới tham gia diễn đàn mà nhiệt tình như vậy thật là qá
. E thay mặt bác tô mì củm ơn a trc hen. Mùng 2 Tết mọi ng dự định sẽ gặp gỡ nhưng đang còn tìm xem bác nào có nhà toa toa và có chổ để các con xe. Tình hình thế nào sẽ pót lên thớt cụ thể. Bác theo dõi hen (nếu đc bác pm cái cell phone để tiện liên lạc hỉ)

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@lucky ducky , quynhchau : many thanks , khi nào bác lucky về thì off cafe nhé , mọi người dự định cuối tuần sau off ở Cần Giờ nếu bác về kịp thì tham gia nhé . DS đóng góp em cập nhật ở trên .

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
53

Để bữa đi Off Cần Giờ nhà này góp quĩ nha các bác.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@ cỏ thơm : many thanks bác . Nhưng bác đóng quỹ bi nhiêu ạ để em update DS công khai tài chính luôn ạ .