Hạng B1
6/5/10
56
0
0
43
Re:Thank you HT Kevinthai

@quynhchau : đã pm số phone ở VN cho bác ..nếu có thông tin gì thì pm hay msg cho mình cũng được.. 31.1 là sẽ on phone :)

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

lucky ducky nói:
@quynhchau : đã pm số phone ở VN cho bác ..nếu có thông tin gì thì pm hay msg cho mình cũng được.. 31.1 là sẽ on phone :)

2 bác quynhchau và lucky định âm mưu đánh lẻ gì đây .
@ lucky : see you soon .

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

Cỏ thơm nói:
Nhà Cỏ thơm xin góp 500k.
oh. then kìu bác Cỏ thơm.. bác Tomy update danh sách nha...các bác nào muốn đóng góp thì mình đang ký lẹ nhé ( sorry các bác vì sắp tết rồi, để còn thời gian đi mua quà nữa )

Hạng B2
16/1/11
421
7
16
52

Đóng góp ăn chơi mà 2 bác Tommyha và Billy.race cám ơn làm ngại quá hà.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Cỏ thơm nói:

Bác cỏ thơm confirm lại , thớt này là đóng quỹ HFC như đã nói mục đích ở đầu thớt , còn đi chơi Cần Giờ thì campuchia nhé , bác xem lại và confirm giúp em nhé . Nhưng theo ngu ý của em thì hình như là bác đóng quỹ phải không ạ ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/1/11
421
7
16
52

tommyha nói:
Cỏ thơm nói:

Bác cỏ thơm confirm lại , thớt này là đóng quỹ HFC như đã nói mục đích ở đầu thớt , còn đi chơi Cần Giờ thì campuchia nhé , bác xem lại và confirm giúp em nhé .

Cỏ thơm xác nhận lại đóng quĩ chung của HFC 500k. Tui hiểu Quĩ này dùng cho những việc vui chung của hội, nên mới gọi vui là đóng góp ăn chơi. Còn đi Cần Giờ là do quốc vương Campuchia tài trợ cũng hiểu luôn. Bác Tommyha yên tâm nhé.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Cỏ thơm nói:
tommyha nói:
Cỏ thơm nói:

Bác cỏ thơm confirm lại , thớt này là đóng quỹ HFC như đã nói mục đích ở đầu thớt , còn đi chơi Cần Giờ thì campuchia nhé , bác xem lại và confirm giúp em nhé .

Cỏ thơm xác nhận lại đóng quĩ chung của HFC 500k. Tui hiểu Quĩ này dùng cho những việc vui chung của hội, nên mới gọi vui là đóng góp ăn chơi. Còn đi Cần Giờ là do quốc vương Campuchia tài trợ cũng hiểu luôn. Bác Tommyha yên tâm nhé.
Okay , then kìu bác Cỏ thơm , em cập nhật DS luôn ( tới hôm đi cần giờ cho em xin luôn nhé )

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Thank you bác dungalo , tới bữa đi Cần Giờ em nhận tóc tươi luôn .