Hạng B2
16/1/11
421
7
16
52
Re:Thank you HT Kevinthai

@ bác tommyha : đã đọc tin nhắn của bác và hoàn toàn nhất trí. Cám ơn bác đã rất nhanh chóng và quyết đoán.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

luongpyvn nói:
cac ban manh dang gop tien lap quy de to chuc di choi cho hoanh trang

Dạ cái quỹ này tụi em lập đột xuất như đã nói ở đầu bài trên tinh thần tự nguyện và đã closed rồi . Còn HFC đi chơi chung thì mọi chi phí sẽ do quốc vương Campuchia tài trợ ( tức là chia đều cho mỗi thành viên tham gia ) . Rất mong được bác tham gia trong những kỳ off sắp tới cho xôm tụ ạ .

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Thanks all for your lovely gift!

Đại diện HFC bác Quang Billy (Yaris) trao phần quà cho bác HT. Cám ơn bác Kevin HT đã hết lòng vì HFC.

Và đây là món quà HFC dành tặng bác Kevin HT

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Mém 1 cái là thằng khỉ giang hồ trong rừng sác nó mặc áo này rồi . Mịa , cái đồ khỉ gió mà cũng mê đồ hiệu nữa
. Có cái video clip của bác bibin quay lại cảnh thằng khỉ giang hồ này .

Hạng B1
6/5/10
56
0
0
43

hí hí cái áo này cũng có phần của mình khà khà.. anh Kevin mặc vô thì cũng nhớ đến lucky ducky anh nhá.. đúng là dịp Tết về VN lu xu bu, chỉ sắp xếp gặp được anh Kevin và 1 số anh chị em.. cảm nhận không khí gia đình hẳn hoi, rất là ấm áp..
@Quynhchau, sorry là thứ 7 CN không ra Vũng Tàu góp vui được, cái Tết này busy chưa từng thấy luôn..
Thôi, cũng chúc anh chị và HFC 1 nắm mới làm ăn khấm khá để mà offline liên tục, du lịch khí thế nhá..
Chào quyết thắng
Lucky ducky

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@ducky: lần này về có quà ra mắt là mấy cây thơm xe chính hiệu USA ace HFCer chia nhau ai cũng khen mùi thơm US nó có khác hihi ... thanks!

Riêng cái vụ busy ở VN mà chỉ free ở US thì đừng lo ---> 28/4 - 08/5 cả nhà HFC kéo qua đó nhớ ch/bị sẵn xe chở ae đi chơi đ...ê! 

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@ducky : em đang có người quen muốn mua 1 mảnh đất ở Bến Tre để làm nhà vườn , điều kiện thế này :
- Diện tích từ 1000 đến 2000m2 ( đất vườn có sẵn dừa , nếu có khoảng 200-300m2 thổ cư luôn càng tốt ) , đất vuông vức dài x rộng không chênh lệch nhiều .
- Đường bêtông nhựa xe hơi ra vào thoải mái , không cần thiết phải mặt tiền đường lớn .
- Cách trung tâm TP Bến Tre khoảng 5km đổ lại .
Bác xem người nhà ở Bến Tre có thông tin gì thì alo dùm em cái : 0903 918 123

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Má ơi! chết cái thớt này rồi Tommy ơi!
từ thank you trở thành buôn bán đất động sản luôn rồi trời! ack ack ....! :)