Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
13/5/11
12
24
13
Bác ttngoc có thể giải thích rõ hơn về "Chiết khấu 5% giá trị căn hộ nếu thanh toán vượt tiến độ" được không ah????

• Like
Reactions: ttngoc
Hạng C
25/11/11
728
871
93
vinhomecitys.com
Bác cho thong tin ctiet qua [email protected] e xem ok thi xúc luon
Em gửi mail rồi ạ. Bác tham khảo dùm em
Bác ttngoc có thể giải thích rõ hơn về "Chiết khấu 5% giá trị căn hộ nếu thanh toán vượt tiến độ" được không ah????
Chiết khấu thêm 5% cho KH Thanh toán 50,5% giá trị căn hộ sau khi ký HĐMB bác ạ

Tập Lái
13/5/11
12
24
13
Xác định là cuối năm! không biết có xong không nữa! hàng thì bán hết rồi, còn vài căn các em sales cón sót!!!

Tập Lái
7/10/10
1
5
3
www.otosaigon.com
Tiến độ thì bên chủ đầu tư bên em sẽ có vập nhật theo từng thời điểm thời gian để khách hàng theo dõi nên mọi người yên tâm. (^^)

Hạng B1
25/4/16
70
79
18
34
Em mới đóng theo tiến độ được 10%, nay phải đóng thêm khoảng 10% nữa khi làm móng xong để ra HĐ mua bán. Nghe mấy anh tư vấn nói phải ra dc HĐ mua bán mới sang nhượng được đúng không ạ?. Căn em ở Lô B, lầu 4, hướng đông nam.

Tập Lái
13/5/11
12
24
13
bán hàng cần gì phải hỏi mới trả lời. Anh đã chốt deal rồi thì các bạn phải show ra hết chứ! kém quá

• Like
Reactions: boy221089
Tập Lái
7/10/10
1
5
3
www.otosaigon.com
Em mới đóng theo tiến độ được 10%, nay phải đóng thêm khoảng 10% nữa khi làm móng xong để ra HĐ mua bán. Nghe mấy anh tư vấn nói phải ra dc HĐ mua bán mới sang nhượng được đúng không ạ?. Căn em ở Lô B, lầu 4, hướng đông nam.

Không cần phải ra HĐ mua bán đâu anh! Anh sang tên trực tiếp phiếu cọc luôn mà không cần công chứng! Còn ra HĐ mua bán rồi thì khi bán phải đi công chứng mới sang tên được!

• Like
Reactions: nobita1202
Status
Không mở trả lời sau này.