Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Em định rút vốn về xây nhà trọ thôi bác nên cần sang nhượng gấp. 9View thì đầu tư lâu dài mới ngon.

Lau dai thi em thay mua dat ngon hon, chung cu cang ve sau cang dep cang nhieu tien ich,hihi..

Ma chua ky HD thi sang coc de et y ma :) sao Hung Thinh khong ho tro vay.

Hạng B2
31/10/12
437
673
93
48
Có bác nào xuống tiền cho em hỏi! Khi mua các bác có đắn đo khi mua view công viên hay không vì hướng đó chính tây rất nóng! mà sao những căn đó lại hết hàng rất nhanh. nhân đọc được thớt nhà chính tây rất nóng

Em chọn rất kĩ view, ko phải cứ tây trạch là phang hướng tây. Phải đến tận nơi để xem hướng nắng và các góc nhìn xung quanh, cuối cùng chấm vị trí view công viên nhưng đc lô A che nắng buổi chiều.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
25/4/16
70
79
18
34
Lau dai thi em thay mua dat ngon hon, chung cu cang ve sau cang dep cang nhieu tien ich,hihi..

Ma chua ky HD thi sang coc de et y ma :) sao Hung Thinh khong ho tro vay.
Thì hiện tại em đang tìm ai có nhu cầu để sang nhượng lại, HT nói do chính sách của công ty nên khi ra HĐ mua bán mới cho sang nhượng lại để đảm bảo cho các nhà đầu tư.

Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Thì hiện tại em đang tìm ai có nhu cầu để sang nhượng lại, HT nói do chính sách của công ty nên khi ra HĐ mua bán mới cho sang nhượng lại để đảm bảo cho các nhà đầu tư.

Nham thiet, ra HD MB phai cong cung, ton 2% tren Gia tri HD tien thue TNCN..

Vay thi may qua, di mua 9 view loi chua duoc nhieu ma bi thue phi het tien loi luon, hehe

Hạng B1
25/4/16
70
79
18
34
Nham thiet, ra HD MB phai cong cung, ton 2% tren Gia tri HD tien thue TNCN..

Vay thi may qua, di mua 9 view loi chua duoc nhieu ma bi thue phi het tien loi luon, hehe

Không bác. Em mới hỏi lại bên Hưng Thịnh, khi ra HĐ mua bán vẫn lên HT sang nhượng bình thường do chưa đóng VAT nên không tốn 2%.

• Like
Reactions: Red_Dragon88
Tập Lái
13/5/15
0
159
27
38
E nghĩ là vì HT chưa bán hết nên không muốn nhà đt thứ cấp bán trước đó mà.
Không phải đâu pác. HT làm thế để tránh đầu cơ aaysmaf, không làm như vậy nhân viên, rồi người thân nhân viên mua hết với giá tốt, ưu đãi rồi bán lại thì có mà chết..

Hạng B2
31/10/12
437
673
93
48
Điểm danh AE 9View offline cafe trao đổi về vấn đề chống thấm + điện nước... đi các bác. Em trước B2-15, bác nào B2-14/16 làm hàng xóm nhé :3dhungio2:.

Nick bác này chỉ dùng để lái qua 9View ăn rau răm hột vịt lộn nè kakakak
Nhưng bác lo xa quá, nhà chưa đào móng cứ để mưa thấm thoải mái xuống đất chưa cần chống đâu bác.
:3dchedu:

• Like
Reactions: Anh Tú 9View
Status
Không mở trả lời sau này.