Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
14/1/15
0
12
2
32
Bác dũng cảm quá.

Trong trường hợp bác cần di chuyển vị trí bếp hay đụng chạm vào Hệ thống gas trung tâm thì cứ pm em, em sẽ nhờ người hỗ trợ bác miễn phí (cả vật tư và nhân công).
Bên em đang thi công hệ thống gas trung tâm cho Galaxy 9.
Okie cám ơn bác nhiều nha.
Hi lúc em mua là vì ưng cái vị trí của nó quá. Gần chỗ em sẽ làm và học. May mà Nova uy tín. Bác thi công bên trong thấy đẹp ko ah? Hồ bơi, sảnh ra sao? Nếu icon 10 thì cái này khoảng bao nhiêu bác he he?

Tập Lái
6/9/15
10
13
3
44
Em có hỏi 1 công ty chuyên làm nội thất căn hộ thì họ báo giá là khoảng 4 tr/m2 là mức cao cấp nhất. Gồm tủ kệ điện lạnh giường bàn ghế sofa.....
Anh chị nào có kinh nghiệm cho xin lời khuyên vụ nội thất này với :3dgoidien:
Mình băn khoăn ko biết chất lượng họ làm thế nào

• Like
Reactions: leanhtruong
Hạng B2
28/7/15
383
3.619
93
Em có hỏi 1 công ty chuyên làm nội thất căn hộ thì họ báo giá là khoảng 4 tr/m2 là mức cao cấp nhất. Gồm tủ kệ điện lạnh giường bàn ghế sofa.....
Anh chị nào có kinh nghiệm cho xin lời khuyên vụ nội thất này với :3dgoidien:
E cũng đang hóng vụ làm nội thất.

• Like
Reactions: leanhtruong
Tập Lái
29/12/14
0
17
2
Rầu quá bác nhỉ. Lúc trước theo tiến độ cứ tưởng Galaxy 9 sẽ hoàn thành trước cả Icon56.
Trước nữa thì em ko biết, nhưng từ cách đây 1 năm thì đã xác định G9 chậm hơn Icon 1-2 tháng, cả 2 đều chạy đúng tiến độ.

Công nhận cái sảnh của Icon đẹp như sảnh khách sạn.
Nhìn thực tế đẹp hơn bác ah.:3dchientrung:

Công tác PCCC của Nova trước giờ có ổn không bác? Dạo này đọc báo mấy cái cc ở HN ớn quá :)
Cái này em chịu, ko nắm hết được nên ko dám phán, để các bác đã ở Sunrise, Tropic cho ý kiến.
theo mình biết thì sau này, tất cả các dự án, NVL đều làm sảnh và hành lang giống nhau

Tập Lái
16/10/15
39
121
33
37
Galaxy 9 căn 69m2 view quận 1 giờ mua còn ko mọi người nhỉ, giá khoảng 2.4M có không ta ?

Mình cũng kết chỗ này vì giao thông tiện, tiếc cái là sợ con kênh đó hôi, ko biết công viên nội khu có gỡ gạc dc ko

Tập Lái
6/9/15
10
13
3
44
Galaxy 9 căn 69m2 view quận 1 giờ mua còn ko mọi người nhỉ, giá khoảng 2.4M có không ta ?

Mình cũng kết chỗ này vì giao thông tiện, tiếc cái là sợ con kênh đó hôi, ko biết công viên nội khu có gỡ gạc dc ko
Cái này phải nhờ mấy bạn sale trả lời :) , hiện tại cứ cách vài ngày là mấy bạn ấy gọi hỏi thăm mình có muốn bán lại ko :D

• Like
Reactions: Saigon Saigon
Tập Lái
14/1/15
0
12
2
32

uea con kênh nào vậy bác?
Hôm qua em có đi ngang dự án. Có vẻ mấy tầng khối đế còn khá bề bộn. Phân thân căn hộ đang sơn ngoài và lắp lan can. Bên trong thế nào thì e chưa biết.
Có bác nào nghe ngóng về tiện ích gym, hồ bơi, siêu thị gì không chia sẻ với :D

Status
Không mở trả lời sau này.