Thảo Luật Chung Cư dân Lavita ( thớt số 2)

Tập Lái
8/6/12
5
5
3
Có ai bắt bác bán đâu.
Sale báo khách trả em chênh 200tr, vốn mình góp mới khoảng 800tr trong vòng 1 năm, em nghĩ cũng OK.
Nhiều dự án căn hộ còn bán cắt lỗ không có người mua.
hi!
Báo là một chuyện đó bác chứ kêu bán là chạy mất dép á! mình có căn A19-10 Thanh toán cũng 900 tr giờ sale bán có 80tr chênh kìa bác, vãi lắm cơ!

Tập Lái
8/6/12
5
5
3
Thời điểm này khách em gửi bán tầm đó cũng nhiều, từ 70-100 triệu, căn nào đẹp mà hiếm hàng gặp trúng khách kêu 150-200 vẫn có người mua :)
các bác cứ nói thế bữa mình bán một nền Golden Bay của mình sau này phát hiện sale nó thu nền đó của mình cả 100tr á chứ. Giờ bác bảo 70-80 nhưng thực chất sale nó bán đến 150tr lận đó bác.

• Like
Reactions: baothaitu
Tập Lái
28/7/17
0
4
2
38
Xin lỗi cho mình đăng bên topic Lavita nha. Mình là chính chủ 1 căn 2 phòng ngủ dự án SG Mia. Mình sắp xuất cảnh nên phải bán gấp, giá tốt, bạn nào quan tâm inbox mình nhe. Thanks!

• Like
Reactions: baothaitu
Tập Lái
8/2/11
1
5
2
Lavita hay Moonlight đi tới trạm Metro gần hơn vậy các bác. Đường số 1 vô Moonlight hơi nhỏ? Không biết lâu dài có mở ra không?

• Like
Reactions: chicong16
Tập Lái
8/2/11
1
5
2
từ Moonlight Garden tới trạm metro cũng gần bằng từ Lavita ra đó thôi bác, cách chừng 500m.
Cái Moonlight Garden lợi thế chủ yếu là sau này sẽ thành mặt tiền đường Vành Đai 2. Đường Vành Đai 2 này sẽ kết nối từ Xa Lộ Hà Nội ra Phạm Văn Đồng. Chứ đường số 1 sau này chỉ là cửa sau của dự án thôi bác à :)
500m đi bộ chắc mất 6p đó.Cũng xa đó chứ,chắc buổi sáng sắm đôi patin trượt cho nhanh

Hạng C
25/10/16
983
3.423
93
Gia Định Thành
Lavita 2pn giờ tầm giá nhiêu các bác.
Em đang quan tâm cái Moonlight Garden nhưng lâu bàn giao nhà quá nên ngía qua thằng Lavita này.
Bác sale nào nắm rỏ quăng giùm em cái giá trung bình của căn 2pn nhé.
Gia đình xin cảm ơn.

• Like
Reactions: ototapsu999