Thảo Luật Chung Cư dân Lavita ( thớt số 2)

Tập Lái
19/11/15
48
497
53
Thớt kia khoá mất tiu rồi các bác các mợ, mới được có 50 trang thui. Em lập thớt mới, các bạn sale Hưng Thịnh bớt vô còm giới thiệu các dự án ko liên quan dùm để thớt ko bị khoá nhe.
Em update metro cho những ai quan tâm Lavita chỉ vì cái Metro này, em thấy đang đào dọc đường gì cắt Ngô Văn Năm ih
Cư dân Lavita ( thớt số 2)

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Thớt kia khoá mất tiu rồi các bác các mợ, mới được có 50 trang thui. Em lập thớt mới, các bạn sale Hưng Thịnh bớt vô còm giới thiệu các dự án ko liên quan dùm để thớt ko bị khoá nhe.
Em update metro cho những ai quan tâm Lavita chỉ vì cái Metro này, em thấy đang đào dọc đường gì cắt Ngô Văn Năm ihView attachment 496046
Nguyên lô đất trong đó rộng thế, sao này ko biết làm gì mợ nhỉ?

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Em thấy bảo tuần tới phá nhà mẫu để hạ ngầm cáp điện rồi.
Qua công trường đợt này nhìn người, xe đông nườm nượp thích mắt lắm. Tiến độ này đảm bảo chắc rồi.
Tính ra có bằng nửa tiền Central park mà sau chỉ mất mấy phút ngồi metro là tận hưởng đủ các tiện ích của anh Vin rồi. Quá đã.

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Em thấy bảo tuần tới phá nhà mẫu để hạ ngầm cáp điện rồi.
Qua công trường đợt này nhìn người, xe đông nườm nượp thích mắt lắm. Tiến độ này đảm bảo chắc rồi.
Tính ra có bằng nửa tiền Central park mà sau chỉ mất mấy phút ngồi metro là tận hưởng đủ các tiện ích của anh Vin rồi. Quá đã.
Sao mà lấy 2 đứa con tinh thần của em ra so sánh với nhau vậy :(. Mỗi em là 1 phân khúc khác nhau mà bác.
Phân khúc tầm trung như Lavita sẽ dễ cho thuê hơn và thanh khoản cũng sẽ cao hơn ah.

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Tình hình là các bác Sale HT có quảng cáo thì cũng cho vào vùng kín thôi nha, chứ mới xây cái móng được 50 trang hơn mà bị khóa mất tiêu rồi. Khóa thêm lần nữa mấy anh em nản không ai muốn lập thớt mới nữa thì các bác sale cho ai?

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Rio trẻ tuổi mà tài cao rứa, chỗ mô cũng đụng nhà :)
Hihi.. Nên em đang mang trong mình cục nợ nặng nề :), nhiệm vụ bơm cùng anh em để lên top. Em cũng đánh giá rất cao vị trí của Lavita mặc dù thanh khoản hiện tại của em nó hơi chậm vì lượng cung DA khác quá nhiều. Nhưng tương lai gần khi metro vận hành thì sẽ thấy hiệu quả lớn các bác ah. Xung quanh Lavita chỉ có TDH, cư dân ở đông và cho thuê cũng tốt nên hi vọng Lavita mới và vị trí tốt hơn sẽ cạnh tranh.
Cám ơn bạn @bdsngocdo đã chia sẻ thêm điểm mạnh của DA, vì mình cũng ko rành đường TĐuc lắm.