Thảo Luật Chung Cư dân Lavita ( thớt số 2)

Tập Lái
19/11/15
48
497
53
Các bác ở Lavita Garden rồi hoặc ở gần khu đó, cho em xin ý kiến cái đường số 3 từ Xa lộ Hà Nội vô tới dự án có bị ngập nước ko vậy các bác? Đang tính mua mà phân vân quá
Mấy trận mưa to vừa qua, đường số 3 vẫn thoát nước tốt nhé bác, bác lên group cư dân Lavita Facebook hỏi mn ở đó là chính xác nhất, có hình ảnh chứng minh luôn.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.875
143
Các bác ở Lavita Garden rồi hoặc ở gần khu đó, cho em xin ý kiến cái đường số 3 từ Xa lộ Hà Nội vô tới dự án có bị ngập nước ko vậy các bác? Đang tính mua mà phân vân quá
Ngã tư Thủ Đức là điểm cao nhất, các khu vực xung quanh sẽ thấp dần xuống. Từ đó bác sẽ biết được câu trả lời :)

Hạng B1
1/11/15
81
139
48
43
Mua ok đó bác. Thị trường đang định giá thấp so với giá trị thực. Bds xung quanh cao giá mà ko gần trạm metro như thằng này. Metro lên là vọt ngay đó.

Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Em thấy hình như con Lavita Charm không được mặt đường vđ2 phải không các bác? Trên bản đồ thì nó còn cách đường vđ2 cả một khu đất nữa.

Tập Lái
12/4/19
1
0
1
38
Mình cần mua căn 1PN , không biết bác nào có không , inbox với

Tập Lái
19/11/15
48
497
53
Cái này làm thêm cho đủ diện tích gảden theo yêu cầu của cư dân :) E thấy cứ để như trước thoáng hơn.
Để như cũ chỉ tạo đk cho các loại xe chiếm dụng chỗ đậu. Mảng xanh nhiều vẫn tốt hơn chứ bác.