Thảo Luật Chung Cư dân Ninh Giang Riverside

Status
Không mở trả lời sau này.
20/3/15
398
3.482
93
Mí Bác cho iem hỏi ngu phát....xây cái cầu vượt chổ cái vòng xoay chổ hướng đi qua cầu PHú Mỹ í hả các Bác....hôm trước em đi từ Ngã 3 Cát Lái tới cái vòng xoay mà hết 1 tiếng đồ hồ...bị các anh Container làm cho toát hết mồ hồi....ngồi trong con i10 bé nhỏ mà run quá chân ga chân thắng đạp loạn cả lên...hix hix...ko bít bao giờ mới hết contanier ở cái đường này....
Đúng rồi bác, cầu vượt hầm chui làm ngay vòng xoay mỹ thuỷ đó bác.

Bác đax mua lô đat đos chưa, giá đó ok đos bác, phèo nghe 1,7 tỏi / nền 85m2 lâu rồi đó bác.

Tập Lái
27/1/16
4
659
78
Khi nào xây cầu vượt hầm chuôi xong thì container không còn đi trên đường đồng văn công nữa. Nếu bác nào có ý định đầu tư thì nên mua ngay đi chư thêm một thời gian nữa giá chắc chắn sẽ tăng, không nói chi xa xôi, khu Citi bella 2 ngay ventura và song song ninh giang nếu tính giá đất đã là 25tr/m2 (chưa VAT rồi). Tới thời điểm này khu ninh giang giá cũng đã lên 1.75 tỏi ( vẫn không có khách bán lại)

Bác @phèo mua thời điểm giá nào vậy?
Làm cầu vượt thì chỉ giảm được tắc đường thôi chứ, xe container không đi đồng văn cống và vành đai 2 thì chắc là container có cánh rồi. He he.

Hạng B1
27/7/15
54
79
18
Khi nào xây cầu vượt hầm chuôi xong thì container không còn đi trên đường đồng văn công nữa. Nếu bác nào có ý định đầu tư thì nên mua ngay đi chư thêm một thời gian nữa giá chắc chắn sẽ tăng, không nói chi xa xôi, khu Citi bella 2 ngay ventura và song song ninh giang nếu tính giá đất đã là 25tr/m2 (chưa VAT rồi). Tới thời điểm này khu ninh giang giá cũng đã lên 1.75 tỏi ( vẫn không có khách bán lại)

Vinreal này là sales CĐT hay sales ở ngoài? nếu mai mốt vinreal bán giùm thì phí môi giới bao nhiêu %?

• Like
Reactions: shoodT
Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Bên khu Ninh Giang / Cát Lái từ cuối năm đến giờ có gì mới không ShoodT? Vẫn đang mỏi mòn đợi cái vòng xoay đước khởi công để ra hàng được giá hơn.
Em cũng nghe tin bên vỉa hè là quý II khởi công cầu vượt. Q2 bắt buộc phải làm cầu vượt ko thì Cát Lái sẽ bị các cảng khác nó cướp mất khách.

20/3/15
398
3.482
93

Mua mở bán đợt 2, bán lại rồi còn đâu. Phèo là phèo đánh nhanh, rút lẹ.

ninh giang lúc này ngừ ta xây dựng nhiều ghê, nhanh thật. Kiến trúc cổ điển đồng bộ nhìn cũng hay hay.

20/3/15
398
3.482
93
Tầm khoảng 3 tháng nửa bác xuống nhìn đồng bộ có khi mê lun đây. Sau nay cả khu cát lái hình thành Ninh giang sẽ là một điểm nhấn nổi bật nhờ kiến trúc và công viên đối diện
Bán mất toi rồi còn xuống đó chi nữa. Mătj bằng giá thì nó đa lập mốc giá mới rồi, hông lẽ giờ lại nhào dzô! Ha ha ha....

Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Mua mở bán đợt 2, bán lại rồi còn đâu. Phèo là phèo đánh nhanh, rút lẹ.

ninh giang lúc này ngừ ta xây dựng nhiều ghê, nhanh thật. Kiến trúc cổ điển đồng bộ nhìn cũng hay hay.
Bác mua đợt 2 thì giá đã tầm 1,4 tỏi. Vậy bạn tiễn em ý giá bao nhiêu? nếu e dự chừng bác tiễn lúc đợt 3 tầm 1,5 -1,6 tỏi thì trừ phí thuế các kiểu còn được bao nhiêu hử bác Tèo? Bên Ninh Giag này CĐT ko có kn để anh em mua đầu bị thiệt tiền thuế , phí nhiều quạ :(

20/3/15
398
3.482
93
Bác mua đợt 2 thì giá đã tầm 1,4 tỏi. Vậy bạn tiễn em ý giá bao nhiêu? nếu e dự chừng bác tiễn lúc đợt 3 tầm 1,5 -1,6 tỏi thì trừ phí thuế các kiểu còn được bao nhiêu hử bác Tèo? Bên Ninh Giag này CĐT ko có kn để anh em mua đầu bị thiệt tiền thuế , phí nhiều quạ :(
Mua đợt 2.
1.36x...
Phèo không có nhu cầu xây ở, chứ theo cá nhân phèo khu này ở cũng ok. Quy hoạch đồng bộ, nhiều tiện ích xã hôi, khí hậu mát mẻ quanh năm, gió thổi lồng lộng. Phèo thấy nếu chọn ở kết hợp với làm ăn thì citi bella đối diện citi home là ok nhất khu đô thị cát lái.

• Like
Reactions: shoodT
Tập Lái
15/9/12
4
25
13
Đúng rồi bác, cầu vượt hầm chui làm ngay vòng xoay mỹ thuỷ đó bác.

Bác đax mua lô đat đos chưa, giá đó ok đos bác, phèo nghe 1,7 tỏi / nền 85m2 lâu rồi đó bác.
Iem vừa đặt cọc cách đây 2 hôm Bác.... Giờ thấy dân chúng xây dựng ầm ầm roài....cũng đang định góp vui xây cùng mà ngán cái vụ xe Container quá nên đang lăn tăn....:(

• Like
Reactions: chí phèo thời @
Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Mua đợt 2.
1.36x...
Phèo không có nhu cầu xây ở, chứ theo cá nhân phèo khu này ở cũng ok. Quy hoạch đồng bộ, nhiều tiện ích xã hôi, khí hậu mát mẻ quanh năm, gió thổi lồng lộng. Phèo thấy nếu chọn ở kết hợp với làm ăn thì citi bella đối diện citi home là ok nhất khu đô thị cát lái.[/QUC
Citibella quy hoạch khép kín thì làm ăn kiểu rì hả bác Tèo, có chăng chỉ là dẫy nhà phố thương mại ở ngoài.
Tầm giữa năm kiến Á triển khai citihome giai đoạn 2, đối diện với Bella 2 chắc cũng đông đúc được chút xíu. Ghét cái bọn Kiến Á làm service chán chết bán hàng kiểu éo cần khách.
mà hy vọng Bella sẽ có người về ở chứ ko hoang vắng như ventura >"<

• Like
Reactions: chí phèo thời @
Status
Không mở trả lời sau này.