Hạng D
13/2/09
3.363
18.841
113
Bình Dương
A
@tuanle hơn nữa bác chạy oto ghẻ mà bác cũng chê xe ngta là đi oto ghẻ lấy con z650 ra dằn mặt,bác chạy oto bác test với moto nào chưa mà bác phán là moto ăn đứt hay bác chỉ sưu tầm trên mạng,trăm hay không bằng 1 thấy,trăm thấy không bằng 1 thử,thế bác đã thử chưa ạ,trong khi người ta test cho bác coi bác còn ăn nói không ra gì,cảm ơn bác đã lắng nghe
Ảnh ba mốt rồi đó anh
anh lấy oto ra bóp mũi con z650 cùi cho ảnh biết thế nào là lễ độ đi, mình ủng hộ anh chơi khô máu với ảnh.,.

• Like
Reactions: ReventonV12
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Cbr 250 nào thiết kế chạy 135km/h vậy bác, lúc trước chạy r15 v2 0-100 cũng khoản 10s rồi, tốc tối đa 140km/h, còn bác nói gió tát vào mặt thì chắc chưa từng chạy pkl rồi, thường đi pkl sẽ full giáp + với thiết kế dòng sport sẽ kính chắn gió sẽ che gần hết phần đầu kết hợp với nói full face sẽ ko thấy gió nữa, số 1 dòng 600 khoản 130 đá số 2 là lên 180 chả có con oto bình thường nào theo kịp đâu, còn dòng 250-300 tốc tối đa khoản 180, nếu làm nhẹ thì lên 200 bình thường, mà nhắc lại chạy pkl đi tốc 150 thấy rất bình thường ko phải như ex trộm chó đâu các bác.
gớm, thanh niên vít xe buổi chiều thằng nào full giáp cụ nói em nghe. mịa ơi. Coi phim nhiều quá nhiểm hả cụ. chạy PKL dạo dạo full giáp là cái gì

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Xe nào độ? Cbr250 chạy chỉ 135 thôi hả? xe tiêu chuẩn đây, đề pa 0-100 mất 5.2s đó, anh chắc nhầm với xe tầu nhỉ?
Có nhìn thấy cái xe này ngoài đời là nó không độ hay chỉnh lại kh? Có thấy 2 chữ RR phía sau là ý nghĩa gì không? chổng mông lên cải miết

Hạng D
13/2/09
3.363
18.841
113
Bình Dương
gớm, thanh niên vít xe buổi chiều thằng nào full giáp cụ nói em nghe. mịa ơi. Coi phim nhiều quá nhiểm hả cụ. chạy PKL dạo dạo full giáp là cái gì

Có nhìn thấy cái xe này ngoài đời là nó không độ hay chỉnh lại kh? Có thấy 2 chữ RR phía sau là ý nghĩa gì không? chổng mông lên cải miết
yesssss... cố lên anh, bọn kia chắc up mặt vào gối khóc tấm tức cmn hết rồi!

Hạng F
5/3/05
8.718
72.107
113
đây
Thặc vãi đái...thế anh có thông số và hình ảnh của honda 250 bản thường so sánh với bản rr không? Cứ rr là độ hả, vậy bmw s1000rr cũng là bản độ hả, bản thường là s1000 hả, hay sao?

Mà anh với anh harucan có clip test 0-100 xe oto của mình chưa?

• Like
Reactions: Joan_tèo
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Thặc vãi đái...thế anh có thông số và hình ảnh của honda 250 bản thường so sánh với bản rr không? Cứ rr là độ hả, vậy bmw s1000rr cũng là bản độ hả, bản thường là s1000 hả, hay sao?

Mà anh với anh harucan có clip test 0-100 xe oto của mình chưa?
Thôi, không cải nhau với cụ làm gì, cụ cứ đem con CBR 250 ra đua với xe em là biết ngay đó mà. cứ so kè mấy cái clip trên mạng làm chi cho mệt óc, bày đặt 6s với 8s. không biết cụ chạy kỹ thuật đề pa có bằng người ta không mà lúc nào cũng này nọ, gia cát dự là cụ mà vào đua thật thì đề pa có khi còn chết máy chứ ở đó mà tinh tú. Xe thì không biết là loại nào mà cứ gân cổ lên cải không à. Thôi mình thua cụ cho cụ hài lòng. Chứ cái xe CBR 250 của cụ thần thánh quá mà. oto của em đâu dám thắng đâu. không cụ lại kêu gào khóc than thì em biết lấy khắn giấy ở đâu cho cụ lau mặt bây giờ.

Hạng B2
2/10/15
306
646
93
34
Tháo pát biển số rồi gắn biển dưới gầm có nguyên nhâu sâu xa bắt nguồn từ việc mô phỏng lại các xe đua trong MotoGP hoặc WSBK. Các xe này đều không có pát biển số, xi nhan, gương, xe liền 1 khối từ đầu đến đuôi nhìn rất đẹp. Do đó 1 số xe sport bike VN hay thế giới cũng làm y như vậy, tháo gương, tháo pát biển số và thay các cụm xi nhan nhỏ gọn hơn. Tuy nhiên:

* Việc này về mặt thẩm mỹ chỉ hợp với xe sport vì xe nó dài, đuôi vuốt cao. Theo tôi thấy thì các xe nake làm kiểu này phải nói là xấu đau xấu đớn điển hình như z1000 xe rất ngắn cho nên làm vậy k có tính thẩm mỹ. Nhìn cụt lủn.
* Đúng là mấy anh tháo pát biển số có ý định né CSGT, camera, nhưng tôi thấy cái chuyện này không cần thiết. Chạy đủ nhanh thì chẳng ma nào nó dí, chuyện bị CSGT dí rất hạn hữu đối với xe PKL (k thằng CSGT nào đủ khùng như dân chơi PKL, có cũng rất ít, tôi chạy 100 lần thì bị dí có 1).
* Việc đèn xi nhan và pát biển số có thiết kế như vậy là có nghiên cứu chi tiết từ hiệp hội an toàn giao thông các nước trên thế giới (xi nhan nó tòi ra như vậy là để các xe dễ quan sát thấy mình). Mấy anh cắt hết gương xi nhan biển số đối với tôi có 2 dạng: một là nài siêu nhân chạy nhanh nhất team, chạy nhanh nhất thì k cần nhìn 2 bên, đằng sau làm mẹ gì cho mất công chỉ cần nhìn thẳng. Hai là điếc không sợ súng, đú theo phong trào mà k hiểu đang làm gì, chạy cà rề cà giựt lạng lách đánh võng mà không có gương với xi nhan thì nói thật càng sống lâu cái mạng của anh nó càng may.
* Cuối cùng: tôi chơi PKL nhưng không ủng hộ đa số chơi bỏ pát biển số, xi nhan và gương vì như vậy rất nguy hiểm cho mình và người xung quanh. Nên biết trình của mình nó tới đâu, nếu như k phải là người giỏi nhất thì cứ để vậy mà đi vì tính mạng mọi người hoặc ít nhất là cho bản thân.

• Like
Reactions: hmq
Hạng D
13/2/09
3.363
18.841
113
Bình Dương
Thôi, không cải nhau với cụ làm gì, cụ cứ đem con CBR 250 ra đua với xe em là biết ngay đó mà. cứ so kè mấy cái clip trên mạng làm chi cho mệt óc, bày đặt 6s với 8s. không biết cụ chạy kỹ thuật đề pa có bằng người ta không mà lúc nào cũng này nọ, gia cát dự là cụ mà vào đua thật thì đề pa có khi còn chết máy chứ ở đó mà tinh tú. Xe thì không biết là loại nào mà cứ gân cổ lên cải không à. Thôi mình thua cụ cho cụ hài lòng. Chứ cái xe CBR 250 của cụ thần thánh quá mà. oto của em đâu dám thắng đâu. không cụ lại kêu gào khóc than thì em biết lấy khắn giấy ở đâu cho cụ lau mặt bây giờ.
Ơ, sao cái màu đỏ và cái màu xanh mâu thuẫn vậy anh? Cứ vững vàng, tên @tuanle nhìn thấy kèo này là vãi cmn ra quần rồi,anh yên tâm thi thố... OS sẽ vinh danh anh vào bảng vàng.
Anh cho giờ và ngày cụ thể, mình làm trọng tài cho công bằng, ai thua thì phải lập một thớt xin lỗi kèm một chầu cho khán giả... yeah!

Hạng C
13/3/17
752
278
63
thì e mới bảo bác tuanle chưa biết là xe nào test với xe nào mà cứ nói như đúng rồi,mấy clip bác ấy up là cbr250 mới,nghĩa là đời mới,hơn nữa tuỳ cách chạy nữa bác à,xe có mạnh nhưng nài kém thì cũng chẳng biết đề pa đâu,đề pa khi chạy thì dễ,đứng yên mới khó,hơi không đủ pặc cái khựng tức khắc,ngta test thực tế rồi còn cãi,tốc độ tối đa hay khả năng tăng tốc còn phụ thuộc nhiều vào yếu tố môi trường

Tập Lái
22/5/12
44
29
18
vít xe buổi chiều cafe thì đua bơi làm gì chạy tà tà cũng đc rồi, nếu đi xa thì full giáp bác ko hiểu à, bộ khùng đi đua mặc quà sọt áo thun chạy đua cho kím ông bà hả, nói chuyện có hiểu biết chút đi