Hạng F
5/3/05
8.718
72.108
113
đây
Ơ, sao cái màu đỏ và cái màu xanh mâu thuẫn vậy anh? Cứ vững vàng, tên @tuanle nhìn thấy kèo này là vãi cmn ra quần rồi,anh yên tâm thi thố... OS sẽ vinh danh anh vào bảng vàng.
Anh cho giờ và ngày cụ thể, mình làm trọng tài cho công bằng, ai thua thì phải lập một thớt xin lỗi kèm một chầu cho khán giả... yeah!
sau vài trang, mình thấy rất có lỗi đã làm 2 anh í tụt sướng khi bóc mẽ cái oto đòi dìu dắt xe 250cc :D

hóng 2 anh bên chên đưa clip đề pa 0-100kmh trên oto đứng tên mình
... còn làm thử mà thấy ì ạch quá thì thôi, không cần post lên nữa, vì ai cũng biết rồi

Hạng F
5/3/05
8.718
72.108
113
đây
vít xe buổi chiều cafe thì đua bơi làm gì chạy tà tà cũng đc rồi, nếu đi xa thì full giáp bác ko hiểu à, bộ khùng đi đua mặc quà sọt áo thun chạy đua cho kím ông bà hả, nói chuyện có hiểu biết chút đi

cược số tiền đủ lớn, mình chạy 170kmh với quần jean áo thun nón 3/4, trang phục đi phố...

Hạng C
13/3/17
752
278
63
vít xe buổi chiều cafe thì đua bơi làm gì chạy tà tà cũng đc rồi, nếu đi xa thì full giáp bác ko hiểu à, bộ khùng đi đua mặc quà sọt áo thun chạy đua cho kím ông bà hả, nói chuyện có hiểu biết chút đi
thế thì bác lại nhầm,bác xem clip cbr600 với r6 chưa,đâu cần full giáp vẫn đua bơi bình thường,lên gần 200 ngọt ngào,còn chiếc r1 2013 thì đạp gần 200 đường thành phố,gặp đèn đỏ mới chịu dừng cũng đâu cần full giáp,mấy a này đua ở sg nhé,đi cf có nhã hứng vẫn đua bình thường test xe các kiểu

Hạng C
13/3/17
752
278
63
sau vài trang, mình thấy rất có lỗi đã làm 2 anh í tụt sướng khi bóc mẽ cái oto đòi dìu dắt xe 250cc :D

hóng 2 anh bên chên đưa clip đề pa 0-100kmh trên oto đứng tên mình
... còn làm thử mà thấy ì ạch quá thì thôi, không cần post lên nữa, vì ai cũng biết rồi
ai cũng biết chỉ bác là không biết,chẳng hay bác đi con 4b gì mà mạnh vậy ạ hay bác chỉ mang mấy con kia morning với spark hay mấy ẻm i10 ra so sánh ạ,bác kia chạy 4b có chế độ sport hẳn không phải là đời cũ,bác cũng nên hiểu nvay,đồng nghĩa với viếc mấy chiếc thông dụng như civic turbo có thể bóp chết mấy chiếc 250 thần thánh của bác,lên 100 với max speed ì ạch,mp có 180 thần thánh của bác:D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
13/2/09
3.363
18.841
113
Bình Dương
Thôi, không cải nhau với cụ làm gì, cụ cứ đem con CBR 250 ra đua với xe em là biết ngay đó mà. cứ so kè mấy cái clip trên mạng làm chi cho mệt óc, bày đặt 6s với 8s. không biết cụ chạy kỹ thuật đề pa có bằng người ta không mà lúc nào cũng này nọ.
Up...
Anh @tuanle nhận kèo rồi, anh cho mình em xin cái thời gian và địa điểm đi...

• Like
Reactions: Huracan
Hạng F
5/3/05
8.718
72.108
113
đây
Up...
Anh @tuanle nhận kèo rồi, anh cho mình em xin cái thời gian và địa điểm đi...
Giờ mình phải bán xe 1000 để mua xe 250 à? Khó nhỉ, bỏ qua vậy.
Hay là mình đi 1000 chấp ảnh thân xe nhỉ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
5/3/05
8.718
72.108
113
đây
ai cũng biết chỉ bác là không biết,chẳng hay bác đi con 4b gì mà mạnh vậy ạ hay bác chỉ mang mấy con kia morning với spark hay mấy ẻm i10 ra so sánh ạ,bác kia chạy 4b có chế độ sport hẳn không phải là đời cũ,bác cũng nên hiểu nvay,đồng nghĩa với viếc mấy chiếc thông dụng như civic turbo có thể bóp chết mấy chiếc 250 thần thánh của bác,lên 100 với max speed ì ạch,mp có 180 thần thánh của bác:D
Clip đề pa xe của anh đâu?