Chia Sẻ Cù lao chàm!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
9/5/10
132
262
63
Chào các bác, em nghe nói Cù Lao Chàm khá lâu mà chưa có dịp ghé đến. Dự kiến tháng 7 đi công tác Hội An sẵn tranh thủ đi Cù Lao chuyến. Bác nào có thông tin về chổ nghỉ ngơi, ăn uống ở Cù Lao share giúp em một ít nhé! Cám ơn mấy bác nhiều.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Bác theo dõi box GMFC nhé. Bên ấy cũng đang manh nha 1 chuyến trở về eo biển xanh , í quên Cù Lao Chàm, dành cho Quý Ông trong dịp hè này đấy!!!!

Hạng B2
9/5/10
132
262
63
Nissan89 nói:
Bác theo dõi box GMFC nhé. Bên ấy cũng đang manh nha 1 chuyến trở về eo biển xanh , í quên Cù Lao Chàm, dành cho Quý Ông trong dịp hè này đấy!!!!

Vậy hả bác, thank you bac!

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Carrier nói:
Nissan89 nói:

Nếu đi cù lao chàm muốn nhanh đi canô , còn đi theo tàu gổ đông người mất thời gian , đi theo tour lo toàn bộ chi phí ăn uống lặn biểm câu cá đựoc nhiều cá mú , ngủ lều trên bãi biểm tuyệt vời sáng sớm nghe khỉ hú , chim hót , gió biểm rì rào , khoái cái bải biển độc lập không có nhà dân tha hồ sexsy, đặt biệt có món cua núi , bào ngư giá rẽ mua đem về tặng ông bà

Hạng B2
27/12/09
266
9
18
69
HANOI
Bác thử a lô cho chú " Cù Lao Xanh " , 0905 911 188 , 380k/người có ăn trưa.

Hạng B2
9/5/10
132
262
63
dunghailua nói:
Carrier nói:
Nissan89 nói:

Nếu đi cù lao chàm muốn nhanh đi canô , còn đi theo tàu gổ đông người mất thời gian , đi theo tour lo toàn bộ chi phí ăn uống lặn biểm câu cá đựoc nhiều cá mú , ngủ lều trên bãi biểm tuyệt vời sáng sớm nghe khỉ hú , chim hót , gió biểm rì rào , khoái cái bải biển độc lập không có nhà dân tha hồ sexsy, đặt biệt có món cua núi , bào ngư giá rẽ mua đem về tặng ông bà

Bác có hình CLC post lên cho anh em thưởng thức đi.

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Em cũng nghe nói về nơi này nhìu nhưng chưa có dịp ra tới đó, hy vọng chuyến xuyên Việt tới sẽ có cơ hội ghé qua.
Bác Cà Ria Ơh có đi thì nhớ chụp hình nhìu nhìu về chia sẻ cho ACE OS với nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.