Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
Theo ý kiến của một số bác, em dự kiến lên chương trình ọp tại Cù Lao Chàm vào ngày 23-24/4 như sau, các bác tham khảo và cho thêm ý kiến.

Ngày 1 :
Ø07h45 : Xuất phát tại Đà nẵng, 8h30 có mặt tại cửa Đại - Hội An
Ø09h00 : Xuât phát, Tàu cập cảng Bãi Làng. Tham quan Bảo Tồn Biển, Khu dân cư, Âu Thuyền, chùa Hải Tạng, chợ Tân Hiệp và mua sắm.
Ø10h30 : Tàu đưa khách về Bãi Chồng tắm biển,lặn ngắm San hô,sinh vật biển (lặn đây là hụp cái mặt xuống nhìn san hô, chứ k có lặn bình hơi, bác nào muốn lặn bình hơi phải trả phí riêng).
Ø12h00 : Ăn trưa, nghỉ ngơi.
Ø15h30 : Tham gia các trò chơi dân gian, bãi biển vui nhộn.
Ø18h00 : Quý khách dùng tiệc Set Menu với các món ăn đặc sản biển. Ngủ đêm tại bãi chồng – Cù Lao Chàm bằng bộ lều du lịch 2khách/lều .
Ø22h00 : BBQ + bia....

Ngày 2 :
Ø 06h00 - 8h30 : Ngủ dậu, thể dục, tắm biển, ăn sáng.
Ø 09h00 : Đi bộ tham quan, chụp ảnh.... xong lên tàu về Hội An - Đà nẵng

DỊCH VỤ BAO GỒM :
Tàu cao tốc đưa đón,lệ phí tham quan,hướng dẫn,sử dụng các dịch vụ nghỉ ngơi.
Ăn trưa với các món ăn đặc sản biển phong phú chất lượng.
Lặn ngắm San hô, sinh vật biển, tắm biển, tắm nước suối, vui chơi giải trí tại khu du lịch sinh thái Bãi Chồng.
Khách được trang bị nước uống,ăn nhẹ buổi sáng, khăn tắm, áo phao, kính lặn, nhân viên, huấn luyện viên hướng dẫn trực tiếp và bảo hiểm trọn Tour, ăn ngủ theo chương trình.,nhận quà tặng lưu niệm.

DỊCH VỤ KHÔNG BAO GỒM:
vụ vui chơi giải trí, thể thao nước, diving:
Dù bay,kéo phao chuối, thuyền thúng đáy kính, đi tàu đáy kính xem San hô, sinh vật biển, lắc thúng chai, giăng lưới - câu cá mực…và các dịch vụ vui chơi giải trí khác…có bảng giá riêng. Đồ uống trong bữa ăn và các chi phí có liên quan.

Các bác cứ cho em thêm ý kiến và đặt gạch...

Hiện tại đã có:
+ dautroc
+ Justin Tran
+ Red
+ Lely

..... tiếp đi.

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Re:Dự kến chương trình ọp dã ngoại Cù Lao Chàm của OS Đà Nẵng + mở.

Nên tham khảo thêm với BSkhang để được chặt chẽ hơn, BSkhang quen ngoài kia nhiều lắm.

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Bác đưa lên luôn chi phí dự tính (cái này thì bên bán tour có thể cung cấp được), dĩ nhiên là không tính những chi phí thêm như thuê canô như bác nói trên... Bác cũng hỏi bên bán tour ý của em hôm trước, là có thể không tham gia những chương trình của tour không. Ví dụ như em không muốn chơi lửa trại, ngủ trễ buổi sáng :D thay vì báo thức lúc 6h :confused:...

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn

dell132 nói:
Dự kiến đi gia đình hay cá nhân vậy các bác ?

Dự kiến đi cá nhân bác ơi, vì ở lều, có trẻ con ở lều thì hơi mệt.

@vechai: có tư vấn bác ơi, em đâu mà giỏi thế.
@justin: E tính là cái ngày thứ 2 là tự do đó, dậy lúc nào tùy... lang thang chút rồi lên thuyền về, nều còn sức thì về đất liền làm tăng nữa. Ăn trưa thì có thể về Hội An ăn....

@All: Bác nào đi rồi có kinh nghiệm thì tư vấn cho thớt, để có cuộc đi thú vị.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/6/07
2.811
1.788
113

nhớ bắn nhiều hình cho anh fiat sài gòn thương thức nhé các bác

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Re:Dự kiến chương trình ọp dã ngoại Cù Lao Chàm của OS Đà Nẵng + mở.

các bác đi cù lao chàm dành buổi trưa tại đà nẵng cho mình cụng ly với