Hạng B1
5/6/08
76
5
8
Cụ nào thích em này không em sang tên trong 1 nốt nhạc giá cực OS không tưởng.
Xe sản xuất 2007 đăng ký lần đầu 2008 biển HN, xe 2 chủ em là người thứ 2 đi cực kì giữ gìn.
Đã chạy 12 vạn, máy khô nguyên. Đã thay toàn bộ các sensor, cao su và phụ tùng gầm lâu ngày hao mòn làm việc không chính xác. Xe chạy chắc nịch và êm như lexus. Máy xăng 3.2 (Meceders S320), đường trường 12 lít, đường phố 18 lít. (Khuyến cao xe để chạy đường trường và chở đủ 7 người đi công trường là hiệu quả nhất, đi lượn phố thì nên kéo theo xe xi téc chở xăng). Ra đường trường chấp tất cả các loại xe 3.0 trở xuống trừ xe có turbo, sport :confused:. Đã lên đồ full của full không còn cái gì để lên nữa. (DVD Android cảm ứng 7" wifi KOREA, loa 2 cánh trước PYLE, 2 cánh sau ALPINE, sub INFINITY, đèn Full Xeon Fa Cos, gầm Bi-Xeon, dán kính full Lumarr, giá nóc SABB, camera, day-light LED, các loại đèn khác: nội thất, đèn hậu đều lên Full LED .... và vô cùng nhiều đồ nữa ko kể hết).
Xe em chạy bảo dưỡng thường xuyên nên đảm bảo chạy ít nhất 1 năm ko phải sửa chữa lớn.
Giá OS cực kì không tưởng cho cụ nào mua để đi công trường, mời PM em nhé.
Cụ nào thích SSangyong Rexton RX320 2007?

Cụ nào thích SSangyong Rexton RX320 2007?

Hạng B1
5/6/08
76
5
8
Show thêm ảnh nội thất em nó đi bác :D

Nội thất thì đảm bảo long lanh nhất trong các con xe rexton cũng đời, em thường xuyên bảo dưỡng bằng các sản phẩm dưỡng nội thất 3M mà.

Tập Lái
12/1/17
4
2
3
43
Xe bác vẫn chưa bán ah. Máy xăng đi sướng nhưng nhiều người lại ngại đổ xăng. Up lên cho ai cần xe ngon đầm bốc giá lại hạt rẻ.

• Like
Reactions: tiennm
Hạng B1
5/6/08
76
5
8
Một năm trôi qua nhanh như chó chạy, xe em vẫn để đi và chất vẫn ngon. Giá giờ bán đi chắc ko mua đc xe nào đi sướng như em nó :D

Hạng B2
14/8/12
288
75
38
Một năm trôi qua nhanh như chó chạy, xe em vẫn để đi và chất vẫn ngon. Giá giờ bán đi chắc ko mua đc xe nào đi sướng như em nó :D
Rexton nhiều option ngon cách âm cũng ổn. Tiếc là VN ít nguời dùng.