Hạng B2
13/3/11
251
7.806
93
huy812000 nói:
Các bác cho phép em lôi thớt này lên tý.
Các bác nào có tọa độ của quán Hủ tiếu Mỹ Tho hay là đánh dấu bản đồ google map giúp em với ạ, vì theo mô tả thì em chưa hình dung ra chổ nào, sợ đi huốt thì tiếc lắm. Vì sắp tới em chở cả nhà đi miễn tây qua đây, cũng có giới thiệu là sẽ dẫn mọi người ăn hủ tiếu mỹ tho.
Em cảm ơn các bác nhiều!
Tọa độ đây bác ợ : 10.39189 , 10630522 , bác chạy hết cao tốc, ra đường dẫn chạy ra gặp QL1 quẹo phải về MTây, vừa quẹo cua là gặp liền, em vừa. mới ghé tuần rồi, 35 đồng/tô, không ngon nhưng được cái sạch sẽ .

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
me^xehoi nói:
huy812000 nói:
Các bác cho phép em lôi thớt này lên tý.
Các bác nào có tọa độ của quán Hủ tiếu Mỹ Tho hay là đánh dấu bản đồ google map giúp em với ạ, vì theo mô tả thì em chưa hình dung ra chổ nào, sợ đi huốt thì tiếc lắm. Vì sắp tới em chở cả nhà đi miễn tây qua đây, cũng có giới thiệu là sẽ dẫn mọi người ăn hủ tiếu mỹ tho.
Em cảm ơn các bác nhiều!
Tọa độ đây bác ợ : 10.39189 , 10630522 , bác chạy hết cao tốc, ra đường dẫn chạy ra gặp QL1 quẹo phải về MTây, vừa quẹo cua là gặp liền, em vừa. mới ghé tuần rồi, 35 đồng/tô, không ngon nhưng được cái sạch sẽ .
Cảm ơn bác nhiều, em sẽ lưu vào VIETMAP liền.

Hạng B1
17/5/13
73
28
18
e xin phép đánh dấu lại khi nào cần lôi ra coi. rất bổ ích. cám ơn bác chủ.

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63

Đi miền tây thì ăn uống có phần dể hơn,ví chổ nào ăn không ngon thì cũng tương đối...Còn miền Đông mà hố đường,qua chổ mình muốn ăn phải tìm một chổ khác thì ngon,dở là hên xui.Có lần mình cùng gia đình đi Đức Mẹ Tà Pao,khi chạy hố cơm tấm Kiều Giang,tài xế chỉ cho chổ bán bún bò nổi tiếng,đông,rẻ mà rất ngon nên cả nhà đồng ý không quay lại mà đi ăn bún bò Ngọc Dung luôn,"đắt khách lắm nha nên bào rau muống bằng máy đó",tài xế nói..Cả nhà ăn thấy bình thường chớ đâu có gì đặc biệt? Có chăng là cục giò heo dai quá,gần như cả nhà mình không ai cắn được,ngoài mình..mà dai thiệt,sao kỳ vậy,ai cũng nhìn qua tài xế? Bác tài chống chế:Chắc tại đông quá nên làm ẩu??? 45k/01 tô,bánh bột lọc 30k/06 cái nhỏ bằng ngón tay cái, Pó tay( xin lổi các bác nào ăn mà cho là ngon,mình không tranh cải nha),sau này nếu có đi ngang,thà ăn bánh mì...