Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Tất cả kết quả từ các phòng thử nghiệm hay kiểm định gì thì đều kèm thêm câu "Kết quả chỉ có giá trị trên mẫu thử" nhá bác. ko có chuyện bác đăng kiểm đạt xong. CA đứng chờ ngoài cổng thử lại ko đạt rồi bắt lỗi đăng kiểm được đâu
Bác làm em nghĩ đến ....trước cửa các quán nhậu có cãnh sát ...đo nồng độ cồn quá :):):)

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Ngộ cái thanh tra thì đi bất ngờ , thông báo rùm beng để ngta chuẩn bị trước lo cho các ổng ah
Thanh cha, thanh mẹ thanh gì. Em cho phong bì, anh bảo thanh kêu (thank you!).:p

• Haha
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Thanh cha, thanh mẹ thanh gì. Em cho phong bì, anh bảo thanh kêu (thank you!).:p
Vậy bác đừng ...đang tại sao ở VN cứ phải là phong bì, dưới bàn nửa nha ....

Dúng là bác Lạc đà lạc ở Đà Lạc ...hẹn bác lần tới ở SG nha ...thân !

• Like
Reactions: VitaraV6 and LACDA
Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
không giống nhau bác. nếu muốn giống phải là thanh tra giao thông vô trong quán đo sau đó ra ngoài CA me đo lần nữa :))
Thử xem, nếu được, và áp dụng ...ở VN. Nhưng rất tiếc là không thể nào ..do đó em viết là bình thường thôi, , n-&u có bộ CAGT với máy test riêng và dỉ nhiên hợp thức hoá tjhì thử hòi độ cồn vừa ra khỏi quán nhậu, với xe EURO2 biến thành euro 5 ..thì vài triệu là xong. Em là tin thần xây dựng, không phải là bỏ bao thơ hay là quên tiền ở tableau de bord nha

• Like
  • Haha
Reactions: VitaraV6 and LACDA
Hạng C
19/8/16
632
481
63
38
Thử xem, nếu được, và áp dụng ...ở VN. Nhưng rất tiếc là không thể nào ..do đó em viết là bình thường thôi, , n-&u có bộ CAGT với máy test riêng và dỉ nhiên hợp thức hoá tjhì thử hòi độ cồn vừa ra khỏi quán nhậu, với xe EURO2 biến thành euro 5 ..thì vài triệu là xong. Em là tin thần xây dựng, không phải là bỏ bao thơ hay là quên tiền ở tableau de bord nha
nói chung là cái đăng kiểm xe mới bỏ.
CA làm gắt cái vụ độ đèn - độ xe.
Dẹp mấy TT đăng kiếm thích mò tiền để quên tablo.

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and VitaraV6