Hạng C
24/11/18
505
449
63
HCM
Chờ cũng chỉ miễn được 6 tháng. Vậy đi đăng kiểm để lấy chu kỳ 1 năm cho chẵn.:p
ô tô con (ko kd vận tải) năm thứ 3 này kiểm định sẽ được 2 năm bác nhỉ?

Hạng D
18/3/08
1.546
12.734
133
Mẹ, quậy rối tung rối mù lên ,
bắt dân chịu hết .
Cục bao năm qua chẳng có một động thái gì để ứng dụng kèm với sự phát triển của công nghệ trong ĐK, chờ CA nó ập vào thì mới loay hoay đề xuất giải pháp này nọ.
Cả hệ thống làm ăn như cặt từ bộ này bộ kia, cục này cục nọ.

Hạng D
24/2/20
4.596
7.626
113
37
Hồi trước em đăng kiểm giùm sếp chiếc Nissan Livina cũ xì mà không tốn trăm nào luôn á bác.

Xe em đến tháng 6 là đăng kiểm lần 2 rồi, em đã bắt số rồi, đến 17/6 sẽ làm. Mà xếp hàng bắt được cái số, lấy được cái giấy hẹn nó cũng khổ lắm bác ạ.

Bây giờ sắp có vụ tự động gia hạn, em băn khoăn không biết đến 17/6 có nên làm luôn không, hay đợi đến cuối năm mới làm. Tại em cũng đang suy nghĩ không biết đến cuối năm tình hình sẽ như nào đây, bây giờ bắt được số rồi mà không chịu làm, đợi đến cuối năm lại xếp hàng bắt số tiếp chắc... chớt.
Thôi chắc đi cho chắc ăn bác ạ, thời buổi này ko tin bố con thằng nào cả, xe mình thì cứ cẩn tắc vô áy náy cho chắc ăn.

Hạng B2
20/12/19
255
203
43
44
Hồi trước em đăng kiểm giùm sếp chiếc Nissan Livina cũ xì mà không tốn trăm nào luôn á bác.

Xe em đến tháng 6 là đăng kiểm lần 2 rồi, em đã bắt số rồi, đến 17/6 sẽ làm. Mà xếp hàng bắt được cái số, lấy được cái giấy hẹn nó cũng khổ lắm bác ạ.

Bây giờ sắp có vụ tự động gia hạn, em băn khoăn không biết đến 17/6 có nên làm luôn không, hay đợi đến cuối năm mới làm. Tại em cũng đang suy nghĩ không biết đến cuối năm tình hình sẽ như nào đây, bây giờ bắt được số rồi mà không chịu làm, đợi đến cuối năm lại xếp hàng bắt số tiếp chắc... chớt.
Cụ có suất thì đi làm vẫn được gia hạn thêm 6 tháng :D Nhưng chờ 6 tháng mới đi thì nhỡ vẫn rối loạn như hiện tại thì lại mất công hơn.

Tóm lại, cứ đi và kệ cái tự động gia hạn.

Hạng C
1/6/13
806
517
93
Dự án viết app 20 tỷ đó bạn (20 tỷ là đoán bừa). Không thấy thời Covid hả, bao nhiêu là apps và mỗi app là kiếm 1 ít

Hạng D
24/2/20
4.596
7.626
113
37
Mẹ, quậy rối tung rối mù lên ,
bắt dân chịu hết .
Cục bao năm qua chẳng có một động thái gì để ứng dụng kèm với sự phát triển của công nghệ trong ĐK, chờ CA nó ập vào thì mới loay hoay đề xuất giải pháp này nọ.
Cả hệ thống làm ăn như cặt từ bộ này bộ kia, cục này cục nọ.
Suỵt nói đúng còn nói lớn coi chừng xxx bắt :)

Hạng B2
26/7/15
335
515
93
69
Thôi, làm nhanh đi mấy cha ơi. Gần 2 tuần trôi qua mà chưa thấy đâu. Trễ ngày nào thì con dân nước Việt khổ ngày đó.
trừ tui nha, tui xong tháng 4 rùi, 1 năm nữa mới tới kỳ đk, có trễ 9 tháng nữa cũng chả sao... ;)

• Haha
Reactions: LACDA