Tập Lái
26/2/14
7
0
0
Các bác cho e hỏi cái cục tròn có đèn đỏ chớp chớp ở dưới kính lái xe Cruze là để làm gì vậy ?
E coi sách hướng dẫn sử dụng nhưng ko thấy nó ghi nhỉ?

Sau khi tổng hợp Mod edit lại nội dung trả lời cho câu hỏi cục tròn có đèn đỏ chớp chớp là cái gì vậy các bác?

Cục tròn có đèn đỏ chớp chớp là cái gì vậy các bác?

Theo thông tin Mod tổng hợp từ các anh em Os thì cái cục tròn có đèn đỏ chớp chớp ở dưới kính lái xe Cruze chính là đèn báo chống trộm của xe.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/11/11
202
41
28
chống trộm nhé bác.khi bác khóa xe thì nó sẽ nhấp nháy.

Tập Lái
26/2/14
7
0
0
Không có bác nào rành trả lời dùm e àh ???
Vậy ra các bác chạy Cruze trước giờ cũng không biết nó chớp chớp để làm gì sao ???

Hạng B2
17/10/06
422
166
43
48
Vũng Tàu
www.facebook.com
Son Pham Ngoc nói:
Không có bác nào rành trả lời dùm e àh ???
Vậy ra các bác chạy Cruze trước giờ cũng không biết nó chớp chớp để làm gì sao ???
Bác Kevin đã trả lời cho bác rồi đó, đó là đèn báo chống trộm đó bác chứ có gì đâu. Để thử nó có hoạt động không, bác rút chìa khóa ra bấm khóa remote lại và mở của bằng tay nắm từ bên trong xe sẽ hú còi báo động. Bác cứ thử đi sẽ rõ.

Tập Lái
26/2/14
7
0
0
Ủa ? chỉ có thế thôi hả bác ?
Chống trộm thì có cần nhất thiết phải có cái đèn chớp chớp vậy ko ta ???

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Son Pham Ngoc nói:
Nó cho thím biết là hệ thống chống trộm đã được kích hoạt và đang hoạt động có thế mà cũng thắc mắc!

Hạng B2
1/3/14
134
11
18
US
Son Pham Ngoc nói:

dèn đó báo bộ phận chống trộn đang hoạt động. Nếu nó ko chớp chớp, thì bác lại thắc mắc "quái, cục chống trộm gì mà im ru thế kia? Có hoạt động không nhỉ? Hay trục trặc rồi??"