Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Gạch nói:
Bài viết mượt mà, súc tích, thanks nhóm test xe & tác giả.

E đang "ngưỡng mộ" con này quá, đúng là giá hơi chat nếu so sánh với SF hay Ford Es, nhưng đối với những người thường đi trong TP thì nhìn CVR đúng là gọn, khá hầm hố nhưng cũng có nét rất "dịu".
Em cũng đã ngâm ngứu nó "1 ít" và đem so sánh với 1 chú rất phổ thông trên đường là Inno, hơi bất ngờ trước các thông số về DxRxC. CR-V chiều dài ngắn hơn Inn 1 chút, bề ngang (rộng) lại lớn hơn Inn 1 chút, thiết kế 05 chỗ so với Inn 07/08 chỗ ngồi, có lẽ khỏang không gian nội thất là khá ổn. Máy 2.4, công suất 168 ngựa & trọng lượng xe, khá ấn tượng nếu so sánh với Inn & ngay cả 4Tuner.

Cuối cùng chỉ phải chi "giá công bố" nhẹ hơn 1 chút, chắc có lẽ CR-V sẽ chạy đầy đường thay thế Inn :D

Tại sao bác lại lấy Ỉn ghẻ nhà bác.. đem ra so sánh với CR-V nhỉ?? :D Chỉ có so sánh thế này ... Honda CR-V là mẫu SUV bán chạy nhất ở Mỹ vào năm ngoái, ,còn Ỉn thì đứng đầu bảng xe 7 chỗ tại thị trường Việt Nam ..

Hạng B2
10/3/08
224
0
0
Em này có cửa sổ trời ko các Bác? Em nhìn hình thì không thấy.

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Civic_MT nói:
Em này có cửa sổ trời ko các Bác? Em nhìn hình thì không thấy.

Ở VN cái sunroof không thích hợp . Nắng gay gắt thế lâu ngày ron , cao su chai , lâu năm nứt bể thỉ nó sẽ bị dột giống như ở nhà mái tôn vậy