Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com
RE: Cuộc đọ sưc Veracruz VS RX350???

TigerAirway sử dụng máy bay gì nhỉ? So sánh hình tượng thôi mà :D. Hôm nọ mới rụng một cái đấy!

Hạng B2
24/3/07
178
0
0
51

Trích đoạn: PhiLong

TigerAirway sử dụng máy bay gì nhỉ? So sánh hình tượng thôi mà :D. Hôm nọ mới rụng một cái đấy!
Nhầm rồi bác ! mà cái hãng có máy bay rụng mới vào HN đấy . :D Mà cũng lạ từ RX và vera tự nhiên chuyển sang hẳng máy bay . Bác nào biết ông bạn hàng xóm Việt nam mới bay vào vũ trụ bằng loại tên lửa nào không ạ ?

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam

Bác Phi long so V e r a với 350 thì OK, chứ 330 thì làm sao so đuợc, vì ngay như tét thực tế Santafe còn chạy êm hơn cả 330 mà, không nên mê tín thương hiệu quá đáng. Hyundai cũng là top 5 công ty chế tao xe hơi toàn cầu.

Hạng B2
18/9/07
364
7
28

Tầm 70k, không con nào qua được ve ra! hết.

Hạng B1
1/7/06
52
0
6
Hanoi

Trích đoạn: PhiLong

Nếu đem RX 350 hoặc 330 ra so sánh với Veracruz có khác nào so sánh A 380 với hàng không giá rẻ TigerAirlines :D. Nên chăng ai thích xe nào thì mua xe đó thôi. Vả lại giá trị sử dụng cũng khác nhau xa đấy (chưa nói với giá bán & thương hiệu).

Với tầm tiền trên 60K và dưới 70K thì có lẽ đây là lựa chọn chính xác & hiệu quả nhất!

Em nói thật bác đừng buồn từ hồi vào OS đến giờ em thấy bác bảo thủ và định kiện thiếu tích cực bài của bác toàn mang tình diễu cợt đùa giỡn dựa trên kiến thức hạn hẹp . ko thấy chút gì tìm hiểu mở mang đóng góp . Thấy nhạt quá bác ơi [&:][&:][&:]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: NEWDRIVER

Bác Phi long so Vera với 350 thì OK, chứ 330 thì làm sao so đuợc, vì ngay như tét thực tế Santafe còn chạy êm hơn cả 330 mà, không nên mê tín thương hiệu quá đáng. Hyundai cũng là top 5 công ty chế tao xe hơi toàn cầu.
Tốt nhất bác nào chưa tin thì mang em Vera và RX350 ra chạy thử rồi hẵng kết luận. Cũng giống như trước khi test SF và RX330, tôi chỉ dám nói là nghe nói thôi mà cũng bị các bác cho lên bờ xuống ruộng :D . May quá, đến khi để các bác trong ban điều hành test, thì từ webmaster, bác Minhtit đến Kebab, Kiên Vkool... đều nhận xét sao RX330 nó bồng bềnh, không đầm bằng SF, tăng tốc cũng kém hơn... Cái này nhắc lại là tôi chỉ trích dẫn các bác ko có SF nói đấy nhé! Một bác, ko nhớ là Bác Minhtit hay Vkool thì đưa ra giả thuyết hay là em nó cao quá nên bồng bềnh
Còn có bác thì đưa ra nhận xét, bệnh bồng bềnh là bệnh của Toyota (từ Land cho đến Lexus)..., cái này cũng không do tôi nói:D
Tuy nhiên, nếu bác nào đã thích TO hay Lexus rồi thì không cần test....

Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com

Em mới được ngồi thử em nó ở chỗ trưng bày Vinhcom, em chưa được chạy thử, nhưng quả thật nội thất em nó ấn tượng, rộng rãi lắm. Tuy các chi tiết không thật sự là tỉ mỉ, nhưng nhìn tổng thế em thấy khá hài hòa. Tính tiện nghi cũng đầy đủ lắm, em nghĩ em nó rộng rãi hơn em lexus.

Hạng B2
23/3/07
200
2
0

cái vụ so sánh Veracruz với RX350 là do bọn Motortrend nó làm mà. Bọn nó có đủ xe chạy, test kỹ nên em nghĩ là tương đối chính xác. Các bác cãi nhau làm giề. Bác nào nhiều tiền chạy RX rồi chắc cũng chả thèm để ý Vera, tin rằng bỏ ra đống tiền đấy RX nó là nhất :D, còn bác nào chạy Vera hay các xe cùng tầm tiền chắc cũng ít có điều kiện để chạy RX lâu lâu để biết ngon hay không. Thậm chí có cả các bác chưa chạy em nào trong hai em này hê hê. Thôi tạm tin bọn Tây đi ợ.

Tập Lái
14/8/07
11
0
1
Ha Noi

Nói thật nhé, chạy SF phanh không được ăn lắm các bác ạ. Ra đường toàn húc vào đ..í..t chị em phụ nữ! Hay là xe của em cũ rồi.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/7/07
91
1
8
SaiGon

Hìhì Bác đụng vào mấy cái chổ này nên xe bác mau xuống là đúng rùi :D:D

Trích đoạn: daxaauto

Nói thật nhé, chạy SF phanh không được ăn lắm các bác ạ. Ra đường toàn húc vào đ..í..t chị em phụ nữ! Hay là xe của em cũ rồi.