Hạng B2
17/10/10
430
4
0
Civic_MT nói:
Hoan hô bác tài. Tuy nhiên qua vụ này và nhiều vụ khác thì thấy xã hội ta bây giờ ngày càng loạn. Chênh lệch khoảng cách giàu nghèo càng nhiều thì những vụ việc kiểu này và thậm trí hơn thế nữa sẽ xảy ra ngày càng thường xuyên. Chán

chênh lệch Giàu - Nghèo ... là "liều thuốc bổ" cho Xã Hội Văn Minh, Pác mong muốn XH chúng ta cùng nắm tay nhau NGHÈO hử ???

cái chính, cốt yếu ở đây là PHÁP LUẬT, HÀNH PHÁP ! 02 thằng cướp này sẽ bị xử ra sao ?
Pác Tài này cũng "hơi ẩu", ngộ nhỡ con Nouvo nẳm dưới gầm Xe là 01/02 thằng cướp ấy thì "xử" ra sao ?

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
Hehe. Nể bác tài thật. Mà qua vụ này thì bảo hiểm đền thế nào cho Q7 các bác nhỉ .. Còn con Nou có bồi thưởng sửa chữa j hem ... héhé

Hạng B2
23/12/09
376
293
63
HCMC
www.facebook.com
kidrock290380 nói:
Carrera GT nói:
ghê thật, nó vặt tai khi xe đang chạy luôn kìa:"Tên ngồi sau nhảy xuống nhanh tay tháo được chiếc kính chiếu hậu bên trái" . Bọn này chắc mới coi fast & furious xong. Bác tài hay quá, ko ngại chén kiểu đụng chén sành luôn.
Mà các bác cho em thắc mắc tí. Q7 là SUV hạng sang, chứ làm sao đến hàng siêu xe đc, mà tác giả ghi giá mỗi cái gương cả 100tr, rồi Q7 giá 4 tỷ. Theo em biết giá Q7 chỉ ngang X5 thôi khoảng 120k-140k. Bác nào confirm giúp em?

<span style=""color: #ff0000;"">2 cái lỗ tai của Q7 giá khoảng 10 ngàn obama</span> đấy bác, tính ra mỗi cái 100tr là chính xác rồi. Giá Q7 ở đâu ra mà 120-140k vậy bác, bèo nhất cũng 170k rồi.

Không đến nỗi mắc vậy đâu bác.  Kiếng chiếu hậu của Q7 chia ra nhiều bộ phận ghép lại, cả cụm cũng khoảng 2k x 2 bên thôi bác ah

Bác Tài
quá !

Hạng B2
30/9/10
328
9
18
Bình Chánh,HCM city
KEKs ONE nói:
Civic_MT nói:
Hoan hô bác tài. Tuy nhiên qua vụ này và nhiều vụ khác thì thấy xã hội ta bây giờ ngày càng loạn. Chênh lệch khoảng cách giàu nghèo càng nhiều thì những vụ việc kiểu này và thậm trí hơn thế nữa sẽ xảy ra ngày càng thường xuyên. Chán

chênh lệch Giàu - Nghèo ... là "liều thuốc bổ" cho Xã Hội Văn Minh, Pác mong muốn XH chúng ta cùng nắm tay nhau NGHÈO hử ???

cái chính, cốt yếu ở đây là PHÁP LUẬT, HÀNH PHÁP ! 02 thằng cướp này sẽ bị xử ra sao ?
Pác Tài này cũng "hơi ẩu", ngộ nhỡ con Nouvo nẳm dưới gầm Xe là 01/02 thằng cướp ấy thì "xử" ra sao ?
Không sao đâu pác, gắn cho em nó bộ bệ bước thì chuyên đó càng khó xảy ra hơn, hihi

Hạng D
19/10/09
4.759
14.608
113
Tel : 0949999684 .
   - Mịa bà bấy chú báo chán.Cứ kính hậu xịn tụi nó quăng cho 100 chai.Bởi vậy tụi nó thấy dể ăn mới bẻ liên tục