Hạng D
14/10/09
1.972
202
63
Carrera GT nói:
ghê thật, nó vặt tai khi xe đang chạy luôn kìa:"Tên ngồi sau nhảy xuống nhanh tay tháo được chiếc kính chiếu hậu bên trái" . Bọn này chắc mới coi fast & furious xong. Bác tài hay quá, ko ngại chén kiểu đụng chén sành luôn.
Mà các bác cho em thắc mắc tí. Q7 là SUV hạng sang, chứ làm sao đến hàng siêu xe đc, mà tác giả ghi giá mỗi cái gương cả 100tr, rồi Q7 giá 4 tỷ. Theo em biết giá Q7 chỉ ngang X5 thôi khoảng 120k-140k. Bác nào confirm giúp em?

2 cái lỗ tai của Q7 giá khoảng 10 ngàn obama đấy bác, tính ra mỗi cái 100tr là chính xác rồi. Giá Q7 ở đâu ra mà 120-140k vậy bác, bèo nhất cũng 170k rồi.

Tập Lái
13/9/10
12
0
0
Không hiểu hai thằng này suy nghĩ j mà liều thế, cướp ngay giữa đường. Mà bác Tài Thu đó cũng có bản lĩnh đấy :D

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
Carrera GT nói:
ghê thật, nó vặt tai khi xe đang chạy luôn kìa:"Tên ngồi sau nhảy xuống nhanh tay tháo được chiếc kính chiếu hậu bên trái" . Bọn này chắc mới coi fast & furious xong. Bác tài hay quá, ko ngại chén kiểu đụng chén sành luôn.
Mà các bác cho em thắc mắc tí. Q7 là SUV hạng sang, chứ làm sao đến hàng siêu xe đc, mà tác giả ghi giá mỗi cái gương cả 100tr, rồi Q7 giá 4 tỷ. Theo em biết giá Q7 chỉ ngang X5 thôi khoảng 120k-140k. Bác nào confirm giúp em?

yeh, giá Q7 đúng là ngang X5 thui ạ.

Linhperfume nói:
Carrera GT nói:

yeh, giá Q7 đúng là ngang X5 thui ạ.

S-line 2010 là 160k obama các bác ạ...