Xe bị hư bộ phận khởi động nào

• Đề

Bình chọn: 0 0,0%
  • Bình

Bình chọn: 1 100,0%

• Total voters
    1
Tập Lái
4/3/12
36
4
8
33
Trên mọi nẻo đường
Xe bác có rơle đề không? Các xe không có rơle đề thì lâu ngày thường bị hư tiếp điểm công tắc nên thợ thường nối thêm rơle để bảo vệ. Mấy cái rơle này giá vài ba chục ngàn mua đâu cũng có.
Xe em đời cũ chắc chả có đâu ah , mà em cũng chả bít tại chả có tài liệu gì , bác có thì giúp em cái . Xe em lag Toyata van 1984 Liteace

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Xe em đời cũ chắc chả có đâu ah , mà em cũng chả bít tại chả có tài liệu gì , bác có thì giúp em cái . Xe em lag Toyata van 1984 Liteace
Xe bác khi đã nối điện trực tiếp vào bình là đề được thì xác định là do hư tiếp điểm công tắc đề hoặc hư rơle đề. Nếu bác không rành điện đóm thì đem ra gara làm cho lẹ. Nếu chưa có rơle đề thì câu thêm, còn đã có mà bị hư thì thay cái mới. Cái này làm nhanh, tiền vật tư rẻ, gara nào cũng làm tốt, nếu bác biết điện đóm thì tự xử luôn cũng được, lần theo đường dây đề là ra thôi đâu cần tài liệu gì.

Tập Lái
4/3/12
36
4
8
33
Trên mọi nẻo đường
Xe bác khi đã nối điện trực tiếp vào bình là đề được thì xác định là do hư tiếp điểm công tắc đề hoặc hư rơle đề. Nếu bác không rành điện đóm thì đem ra gara làm cho lẹ. Nếu chưa có rơle đề thì câu thêm, còn đã có mà bị hư thì thay cái mới. Cái này làm nhanh, tiền vật tư rẻ, gara nào cũng làm tốt, nếu bác biết điện đóm thì tự xử luôn cũng được, lần theo đường dây đề là ra thôi đâu cần tài liệu gì.
Em lúc đầu cứ nghĩ hư cả củ đề , phải gọi cứu hộ đến cẩu xe về Bà Rịa ấy chứ, hên kẻu ông honda ông thử điện thi dc , mất 200k