Tập Lái
29/7/06
32
1
8
Các Bác cho em hỏi một chút, hom tết em đi xe APV nhưng bị quệt hong mất chiếc vành đúc 14", bọn cho thuê xe nó bắt đền 3tr sót quá, nó bảo nếu không mua cái khác thay cho nó, miễn là hàng chính hãng. co bác nào ở Hà nội biết giá của chiếc vành đúc nó bán ở đâu? khoảng bao nhiêu tiền không? nhắn cho anh em biết với, kẻo đầu xuân bọn cho thuê xe nó thịt...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
2/6/07
74
0
0
RE: Cứu em với - Lazang APV

chào bác xecun, việc này chắc e giúp bác được, nhưng kô biết bác có may mắn kô,
Hôm trước e có độ lazăng apv tại cửa hàng ở Hà đông. E đi xe apv mà, e có nhượng lại cả bộ lazăng chính hãng cho cửa hàng đó, kô biết còn ở đó kô, bác thử qua hỏi xem (tính giá 1tr/quả, nhưng giá họ bán thì e kô biết, bác tự thương lượng nhé) e kô nhớ rõ địa chỉ, chỉ nhớ là cửa hàng khá to, nằm ở bên trái đường (chiều từ thanh xuân - bala), chủ hiệu tên tuân thì fải, gần tới ba la.
bác thử qua đó hỏi, chứ món này e nghĩ cũng khó kiếm lắm. chúc bác may mắn đầu xuân:D

Hạng C
15/6/04
821
12
0

trời ! bác xế cún alô cho bác rồng nước, cafe tý rồi 2 bác dung dăng dung dẻ vào cái gara đó giải quyết luôn rồi đi mát xa có phải tiện ko ? :D:D:D

Tập Lái
29/7/06
32
1
8

Tôi qua rồi, có 4 quả giá 1.5/quả, bán cả bộ. không bán lẻ

Hạng B2
29/7/07
338
1
16
42

Vành đúc hả bác, bị quệt xước be bét thôi chứ gì. Bác nào xem giúp đỡ bác ý chứ 3tr thì quá đáng. Em mà có APV thì sẽ chuyển nhượng cái lốp sơ cua cho bác.

Hạng C
1/3/07
742
7.812
93

Cũng như một số xe khác, APV có bánh sơ cua dùng mâm thép thường không có đúc! :(

Tập Lái
29/7/06
32
1
8

Cám ơn bác dragongiang2003 đổi các chỗ bác giới thiệu. phải trả 2tr. dù sao cũng vẫn đỡ dc 1tr