Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
  Vậy bác chủ thớt lên danh sách sớm, đi vào tháng 10 kết hợp đi Ết Pô Thượng Hải luôn thì hay quá ! 

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
jennyho nói:
Nói đến trai Tạng, em có hình đây ạ, đẹp chai cực kỳ nha

Nhìn lại nhớ Quách ca ca

jennyho nói:
Rồi có các em gái Tạng đây, xinh như mộng, múa đẹp mà hát thì hay cực kỳ

Điệu múa giã gạo, trùi ui mê mẩn luôn

Múa trống

đặc sản là những chàng trai cô gái changpa .. tuuyệt vời này .
nhìn họ tôi chắc chắn rằng mình đang ở thiên đường , mà mình vẫn tỉnh kg hề mơ .

Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
em muốn đi quá, mà hết năm nay mới tốt nghiệp, ghiền quá đi.

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
Chào các bác đoàn Cửu Trại Câu, theo thời tiết này thì tuần tới các bác đi đúng dịp cây lá đổi màu, các bác sẽ được hòa mình vào màu sắc của cỏ cây hoa lá. Em xin được cập nhật vài tấm hình em vừa chụp được bằng điện thoại trên đường em lang thang Vân nam để các bác có thêm khí thế cho chuyến đi nhé.
Cửu Trại câu ... Thiên đường nơi hạ giới

Chúc các bác có 1 chuyến đi thú vị

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
ảnh đẹp quá bác Nguyên ui! bác là đệ nhất lang thang rồi đó!

Hạng B2
4/9/07
448
2.428
93
Uổng quá, tụi em sắp xếp không được đi bụi theo bác kỳ này!

đoàn chị Hocap tuần sau nữa mới đi, còn em thì cuối tuần 17/10 này đã bắt đầu đi bụi và bay đi Thành đô rồi, tham quan xung quanh rồi 20/10 thì tham quan Hoàng Long, 21-24 thì ở CTC, không biết thời gian này lá cây đổi màu nhiều chưa bác Nguyen ới!

ah, khi về em stopover ở Guangzhou 1 ngày 1 đêm, bác có biết hotel nào hạt dẻ, sạch sẽ mà gần khu trung tâm thì cho em biết với! còn không thì bác cho em biết quận nào là trung tâm để em nhờ ctrip or tripdavisor kiếm hộ em nhá! tks!

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Tiếc quá, không đi được huyến này. Dành cho năm sau thôi !

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
do_hcmc nói:
Uổng quá, tụi em sắp xếp không được đi bụi theo bác kỳ này!

đoàn chị Hocap tuần sau nữa mới đi, còn em thì cuối tuần 17/10 này đã bắt đầu đi bụi và bay đi Thành đô rồi, tham quan xung quanh rồi 20/10 thì tham quan Hoàng Long, 21-24 thì ở CTC, không biết thời gian này lá cây đổi màu nhiều chưa bác Nguyen ới!

ah, khi về em stopover ở Guangzhou 1 ngày 1 đêm, bác có biết hotel nào hạt dẻ, sạch sẽ mà gần khu trung tâm thì cho em biết với! còn không thì bác cho em biết quận nào là trung tâm để em nhờ ctrip or tripdavisor kiếm hộ em nhá! tks!

Ở Quảng châu bác có thể ở Tianhe Dist. có 1 loạt các trung tâm mua sắm như: beijing road, teemall plaza, grandview mall,...
Dịp 21-24/10 ở Cửu trại câu là cây cối đổi màu nhiều đấy bác ạ.
Bác đã book hết khách sạn cho chuyến đi chưa?

Hạng B2
4/9/07
448
2.428
93
da cung chi3 con thieu Guangzhou nua la du roi: Thanh do thi tui em o Jinli hostel (pho co), emei shan thi o teddy bear, CTC thi o Sheraton (nho co membership va du point cho 4 dem nen duoc free:).

Cam on bac ve thong tin o Guangzhou, de em rang kiem thu khu do xem sao

Khong hieu sao giao dien moi nay em khong go duoc tieng Viet, sorry moi nguoi doc hoi moi mat nhe