Thảo Luận CX-5 lên giá ??!

Tập Lái
2/10/17
33
7
8
28
Mình rất không thích mấy ông sâu kiểu này, cứ tung tin hoặc nghe báo chí viết sắp tăng giá tăng phí tăng thuế là giật tít theo để hù doạ khách hàng cốt để chốt deal bán được xe. Làm ăn rất ư là thất đức. Việc giảm thuế giá xe giảm là tất yếu, sâu có tâm thì hãy tư vấn công tâm và khách quan, khách cần sẽ tự quyết định thời điểm mua chứ đừng có mà hù doạ kiểu sắp tăng giá anh lấy nhanh đi... mình mà gặp sâu kiểu này là cho biến ngay và luôn. Người bán được hàng là người đứng về phía khách hàng chứ không phải canh me lừa như thế.
Bác nói thế nào chứ ông ấy cũng chỉ vào xác nhận giá xe tăng chứ có hù dọa hay lừa ai đâu . Bác hơi nặng lời rồi .vã lại luồng thông tin tăng giá này từ nhiều người nói mà .chỉ là chưa có thông tin chính thống , bác cứ bình tĩnh

• Like
Reactions: 4bthang2b and V.Tin
Hạng B1
22/10/17
85
34
18
40
Chắc sâu Hon đồn CX5 lên giá đấy, toàn sâu vào bênh nhau thế này bảo sao diễn đàn càng ngày càng nhàm là phải. Để xem giá con CX5 tháng 11-12 có dưới 799 không nhé mấy ông Sâu Ma

• Like
Reactions: Giang1978 and V.Tin
Tập Lái
16/5/17
27
10
3
40
Mẹ kiếp. Đầu t10 đi xem con m3. Máu quá định chốt luôn, nhưng bạn sale bảo ko nên mua bh chờ cuối tháng 10giảm đâu đc 20 chai. Bây giờ đồn tăng giá chẳng có nhẽ sale muốn vặt thêm. Vcđ VN.

Hạng D
29/11/16
2.069
2.426
113
42
Nếu em nhớ không lầm trước đợt giảm giá khủng của Madza là đợt tăng giá nhẹ, xếp bự của Trường Hải còn hùng hồn tuyên bố không có chuyện giảm giá nữa. Nhưng sau đó thì giảm một phát luôn. Nên theo em thông tin Madza tăng giá đợt này là có thể, nhưng sau đó thì ... he he

Hạng C
12/5/14
567
548
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chỉ là tin đồn nhé. Nhưng riêng những xe xuất xưởng từ tháng 10/2017 thì bị mất thêm 7tr tiền thuế.

Mazda 3 có khả năng sẽ giảm vì giá hiện tại vẫn cao hơn giá Thailand. CX5 thì tương đương, nhưng bản 2,5 có thể giảm vì vẫn còn nhiều xe. Bản 2.0 thì hết xe rùi nên chắc không giảm trừ mấy bác bác lại hợp đồng thì chịu lỗ.

mấy bác có thể tham khảo:
https://www.otofun.net/threads/than...ao-manh-tay-vi-dan-vi-nuoc-day.1256435/page-9

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Thích thì nhích thôi, chờ đợi mần chi cho bớt sự sung sướng.