Hạng B2
7/4/11
129
22
28
Nâng hạ kính, gập gương!

Chào các bác dùng CX5 FL 2016, các bác vui lòng cho hỏi:

1. Vấn đề nâng hạ kính gập gương khi tắt máy có thể chạy lại phần mềm là được hay cần gắn thêm bộ plug and play vào.

2. Màn hình dvd tắt khi chạy xe, cái này chạy lại phần mềm khắc phuc được nhưng có mất chức năng nào không bác.

Mong các bác tư vấn và cảm ơn các bác nhiều!

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
1. Nâng hạ kính và gập gương: Lắp thêm accessories;
2. DVD tắt khi chuyển sang chế độ lái: là do nguyên tắc an toàn, có thể can thiệp bằng cách cắt bỏ dây tín hiệu. Mình đã từng xử trường hợp tương tự trên xe Toyota ở tiệm Liên trên đường Phó Đức Chính, Q1

• Like
Reactions: all_loves
Hạng B2
7/4/11
129
22
28
1. Nâng hạ kính và gập gương: Lắp thêm accessories;
2. DVD tắt khi chuyển sang chế độ lái: là do nguyên tắc an toàn, có thể can thiệp bằng cách cắt bỏ dây tín hiệu. Mình đã từng xử trường hợp tương tự trên xe Toyota ở tiệm Liên trên đường Phó Đức Chính, Q1

Cảm ơn bác! Đối với DVD chỉ có cắt dây chứ không còn cach nào khác hả bác?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/4/11
129
22
28
DVD em làm ngon rồi nhé các bác, đơn giản và hiệu quả vô cùng - cảm ơn bác Silver7376 đã tài trợ chương trình này.
Gập gương hạ kính - em đang chờ update version mới nhất: lên xuống tất cả các cửa 1 chạm, hạ kính 3 cm....xem sao.

Hạng B2
12/9/12
229
214
43
DVD em làm ngon rồi nhé các bác, đơn giản và hiệu quả vô cùng - cảm ơn bác Silver7376 đã tài trợ chương trình này.
Gập gương hạ kính - em đang chờ update version mới nhất: lên xuống tất cả các cửa 1 chạm, hạ kính 3 cm....xem sao.

Bac cho e hoi DVD bac lam cach nao va o dau vay, e cung muon lam ma ko biet lam the nao