Hạng B2
16/5/05
136
0
0
40
RE: D-max

Mấy hôm nay em hay gặp 1 chú D-max ở đường Quán Thánh- Cửa Bắc. Nhìn bên ngoài rất đẹp, đẹp hơn Ford Ranger nhiều. Có điều giá xe này đắt quá, với số tiền đó có thể mua 1 em Sedan ngon lành. Còn để mua 1 em Pick up như vậy thì hơi không hợp lý. Có lẽ vì thế mà xe này ít thấy ngoài đường.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/12/05
220
2
18
Hà Nội Việt Nam

Hix hix nhìn D-Max lại thấy thương Ranger, kiểu dáng trông hầm hố thật, đồ chơi trông ngon hơn hẳn, nội thất cũng xịn, giá rẻ hơn chút xíu thì Ranger ăn cám

Tập Lái
23/1/06
25
0
0
53
Ha Noi
www.clbmohinh.com

Tôi chạy xe D-max toàn giờ cao điểm ở Hà Nội vì phải đưa đón con đi học ở Bờ Hồ. Không công an nào hỏi cả. Xe này không cấm chạy giờ cao điểm đâu. Tôi đã hỏi Sở Công an HN rồi. Không tin mọi người để ý cái xe biển cuối là 33 mà xem.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Em thấy những người mua Dmax là những người có cá tính. Chắc cũng ít người mua Dmax với ý nghĩ để tiện chở đồ hay là giúp cho công tác tốt hơn đâu. Nhưng riêng em thấy đối tác chơi Dmax đi làm ăn thì em sẽ chịu hơn là các loại thông dụng đấy !!! [8|][8|][8|]

Hạng B2
3/8/06
443
0
16
49
Hà nội

Tôi thấy xe này rất đẹp ![8|]
Nhưng đi DL Thái Lan tui thấy mấy bác nông dân ngả cốp ra vệ đường bán hoa quả, họ làm ăn buôn bán bình thường như mấy bác nông dân nhà ta trở hoa quả bằng xe thồ !
Ở Việt nam thì quảng cáo trên TV thật là hoành tráng : "Chào xếp"[8|]

Tập Lái
13/2/06
31
0
0

Từ lâu em đã mê Pick-up rồi, nhìn D-Max phê quá các bác ạ. Con này mà độ thêm body kit thì chạy trong phố còn đẹp hơn chạy đường trường í các bác ạ.
Tuy nhiên, hôm rồi em đi ăn sáng, có 1 bác (ko rõ có phải mem trên này không :D ) dừng 1 em màu bạc bên cạnh em. OI trời, nhìn thì choáng nhưng bác í lại mua máy dầu, nên nó kêu như bị hen suyễn mãn tính.... chán quá cơ.

Thế nên em nghĩ thế này. Bác nào mà đã máu chiến loại này rồi thì gắng mua cai máy xăng mà chạy cho nó êm và khỏe, chứ đừng mua máy dầu, chạy như kiểu ... công tử bột bị hen suyễn... thì phí lắm ạ, mà mất hết cả sự oai phong vốn có của nó đi [>:]

Tập Lái
8/4/06
17
0
1
53
Hà Nội
42hangdieu.com

Thế nên em nghĩ thế này. Bác nào mà đã máu chiến loại này rồi thì gắng mua cai máy xăng mà chạy cho nó êm và khỏe, chứ đừng mua máy dầu, chạy như kiểu ... công tử bột bị hen suyễn... thì phí lắm ạ, mà mất hết cả sự oai phong vốn có của nó đi
Bác trâu nhỏ này hình như không ở Việt Nam thì phải:mad::mad::mad:. ISUZU D-max bán tại Việt Nam chỉ có máy dầu thôi làm gì có máy xăng.