Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
có bác nào cưới em này chưa.hôm qua thấy ở ngoài.đẹp thật các bác ạ.nhìn hầm hố lắm.đẹp hơn Ranger.bác nào cưới thì thấy em này sao các bác.máy móc ăn uống thế nào.âm thanh cách âm ra sao

Hạng B2
20/8/05
237
73
28
RE: D-max

Xin chào mọi người. Tớ mới gia nhập forum. Tớ đang ngắm nghé chiếc Dmax. Không hiểu có ai đã rinh nó về chưa. Thật sự nói rằng D max Standard không đẹp lắm. Nhưng nếu trang bị tất cả các ôptín hiện nay thì thật tuyệt vời. Mình gởi kèm theo đây hình một chiết Dmax vừa chụp tại nhà máy. Màu đen cực ngầu.
D:\Mijn Beelden\050805\IMG_0161.jpg
D:\Mijn Beelden\050805\IMG_0162.jpg

Hạng B2
20/8/05
237
73
28

Sorry! Có ai đó chỉ cho mình cách post hình lên đi. Mình dùng copy và paste không ổn rồi.

Thế nhé[8|]

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Trích đoạn: autofan

Sorry! Có ai đó chỉ cho mình cách post hình lên đi. Mình dùng copy và paste không ổn rồi.

Thế nhé[8|]

Bác tham khảo ở đây nhé:
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=76364
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=32665

Mà bác dùng Windows tiếng Hà Lan à? :D

Hạng B2
20/8/05
237
73
28

Mình thử post một lần nữa. Đây là ảnh thật tại VN đó. Hy vọng rằng có ai đó sẽ thích nó hơn nhé.

Cám ơn anh fatboy nhé. Ủa mà anh biết tiếng Hà lan hả?

Autofan

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Đấy đấy em chờ đợi mãi cái kiểu thùng hàng giống xe Mĩ í . Đẹp .

Ơ thế cả 2 bác đều Nederlands sờpờ rếch kần hả ?

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Trích đoạn: autofan

Cám ơn anh fatboy nhé. Ủa mà anh biết tiếng Hà lan hả?

Autofan

D:\Mijn Beelden\050805\IMG_0161.jpg

Nửa chữ cũng không biết bác ạ. :D
Chẳng qua là tui tìm ra "Mijn Beelden" = "My Pictures" (in Dutch).

Ảnh của bác đẹp lắm.

Hạng B2
20/8/05
237
73
28

Hôm rồi lên nhà máy ISUZU thử hai chiếc Dmax. 1 chiếc số tự động và một chiếc số tay. Không hiểu vì sau mà cùng một máy mà hai cái này khác nhau hẳn. Chiếc số tự động chạy ngon hơn nhiều. Mà mấy bác lưu ý nhé. Bác mà nhìn chiếc xe tiêu chuẩn chưa gắn đồ chơi trông hơi chán đó, nhưng khi mà Bác gắn đầy đủ đồ chơi là đảm bảo hốt hàng liền. Chỉ có điều để được bộ đồ chơi đó các Bác tốn thêm gần 3000 US đấy nhé. Nên chiếc xe trong ảnh có giá tổng cộng gần 37000 USD đó. Nhưng Bác thử tưởng tượng nếu em mà có một em chân dài ngồi cạnh cái xe này thắng một cái kịch trước cửa vũ trường Mưa rừng em nghĩ chắc ai cũng phải nhìn??? Chấp mấy cái xe "công tử" BMW, Lexus ... (xin lỗi nhé). Chiếc này trông giống như xe của Rambo đó nhe. Vì nó được thiết kế cùng với GM nên nó có rất nhiều dáng vóc của xe Mỹ đặc biệt là nếu đứng nhìn xéo từ "mông" của nó đó.
Mình cũng rất muốn rước nó vì hiện nay xăng mắc quá vã lại mình lại hay đi công trường nữa. (Mà mình thấy đi vũ trường hay hơn công trường. Công trường gì mà tới gần 40K).
Có bác nào có thông tin gì về độ bền và mức độ tin cậy của động cơ của nó. Mặc dù mình biết là ở Thái lan nó ăn đức Toyota Hilux và đứng đầu thị trường truck tại Thai lan đó.

Thế nhé