Hạng C
2/11/08
711
448
63
Chừng nào có số của đăng kiểm hoặc công an mới tin.

Hạng C
22/8/13
557
504
63
Xe thời trang, hợp với thị hiếu người dùng thì bán chạy là đúng rồi.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Xe hạng C giá hạng B option hạng D thì chỉ có xe hàn,
Giờ có thêm xe hạng D option hạng E giá hạng B.
Người tiêu dùng thông minh thì chỉ cần có thế.
Có biết mình nói cái gì ko đấy

• Like
Reactions: Lqanh
Hạng C
14/5/15
599
382
63
con cer bản delux bằng giá con mazda 3 rồi nhưng không có phanh tay điện tử và chỉ 2 túi khí, vậy Nhật hay Hàn đắt hơn vậy bác. Tiền nào của nấy thôi, người ta nhìn vào giá nghỉ con cer nó rẻ nhưng thật ra cắt hết option đáng giá ở phiên bản MT, AT như esp, túi khí, màn AVN, lấy chuyển số v.v..
Delux nào bằng Mazda 3 bác, bác lấy giá M3 ở đâu zị, bản Premium 2.0 còn chưa bằng giá Mazda 3 1.5 sedan

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Kia Cerato All new ngon, giá tốt, không bán chạy mới lạ

Với cùng số tiền là best choice trong tất cả các hãng. Mềnh có cùng số tiền đó sẽ mua Cerato, best value for money
Chuẩn bác ! Ngay cả khi so sánh với người anh em Hyundai Elantra mình vẫn thấy Cerato ngon hơn.

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
con cer bản delux bằng giá con mazda 3 rồi nhưng không có phanh tay điện tử và chỉ 2 túi khí, vậy Nhật hay Hàn đắt hơn vậy bác. Tiền nào của nấy thôi, người ta nhìn vào giá nghỉ con cer nó rẻ nhưng thật ra cắt hết option đáng giá ở phiên bản MT, AT như esp, túi khí, màn AVN, lấy chuyển số v.v..
Cerato bằng giá mazda 3 hồi nào vậy Bác ???
sao bác ko so luôn với Vios 7 túi Bóng (í lộn túi khí) hơn đa số xe trên tỏi vẫn chưa có 7 túi khí đi....