Hạng C
17/9/18
816
574
113
Từ vụ Phước Kiểng đến vụ Thủ Thiêm, rồi cả bác Q vô lò, sớm muộn gì cũng chạm đến gần bố già H, kèo này thím L của VTP liên đới ko ít, sân sau của Alpha King đó. Theo e thì nên tránh xa Alpha King. Đời thiếu j kèo thơm, đâm vô những chỗ liên quan đến game chính trị thì ko tốt chút nào
Theo chút hóng hớt của em thì em đặt kèo thím L nhé. Vì thím L không nằm trong phạm vi VN đâu ạ =)). Hơi bị ghê đó =]]

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Theo chút hóng hớt của em thì em đặt kèo thím L nhé. Vì thím L không nằm trong phạm vi VN đâu ạ =)). Hơi bị ghê đó =]]

Bác có nhầm ko? Năm kia có bài báo cả nhà xin bỏ quốc tịch VN và bị từ chối rồi mờ @.@

Hạng C
17/9/18
816
574
113
Bác có nhầm ko? Năm kia có bài báo cả nhà xin bỏ quốc tịch VN và bị từ chối rồi mờ @.@
Em ko nói về quốc tịch bác ơi. Em nói về quyền hạn và cả 1 tổ chức đằng sau nữa

Hạng B2
27/7/17
101
989
93
Em ko nói về quốc tịch bác ơi. Em nói về quyền hạn và cả 1 tổ chức đằng sau nữa

Ý bác vụ VTP đc tình báo Hoa Nam bên Trung Quốc chống lưng đó hả? Cái đấy mình có nghe nói mà thấy hơi ảo ảo không biết tin được không, chưa có bằng chứng rõ ràng thuyết phục lắm.

Nhưng mà cũng thấy lạ 1 điều là VTP mua toàn đất vàng mà ko triển khai hay sang tay thu lời thì tiền đâu mà nuôi nổi tập đoàn từ đó đến giờ.

• Like
Reactions: Đồng xanh
Hạng C
17/9/18
816
574
113
Quốc khánh hay lễ lớn của TQ, thì cứ vào Times Square là rõ ngay =))

Hạng C
16/3/14
578
695
143
Thôi ko bàn chính trị các bác oi. Mod khoá cmn cái thớt này bây giờ. Tội nghiệp những ng đang kẹp hàng cc như em kaka

• Like
Reactions: nuti1025
Hạng C
17/9/18
816
574
113
Thôi ko bàn chính trị các bác oi. Mod khoá cmn cái thớt này bây giờ. Tội nghiệp những ng đang kẹp hàng cc như em kaka
Anh đang kẹp hàng nào trong phân khúc này vậy ạ ?