Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
Dữ liệu của website csgt ko đồng bộ với dữ liệu lưu trong hệ thống xử phạt, cuối năm admin website mới cập nhật 1 lần , do đó mong các bạn thông cảm chờ nhé.
Đăng kiểm chắc sẽ sử dụng dữ liệu trực tiếp nên chắc ok
1 thanh niên nghiêm túc cho hay

• Like
Reactions: cuteboy
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Nếu pikachu kêu lại vì cái lỗi chưa đóng phạt mà mình đóng rồi thì đơn giản thôi mà: Bảo chúng là tôi đã thực hiện trách nhiệm, nếu nó không tin vẫn cố thu thì ghi giấy và ghi ý kiến chỗ ký. Cái chuyện không cập nhật thông tin là lỗi của chúng và chúng phải chịu trách nhiệm

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Dữ liệu của website csgt ko đồng bộ với dữ liệu lưu trong hệ thống xử phạt, cuối năm admin website mới cập nhật 1 lần , do đó mong các bạn thông cảm chờ nhé.
Đăng kiểm chắc sẽ sử dụng dữ liệu trực tiếp nên chắc ok
1 thanh niên nghiêm túc cho hay
Thanks bác

Hạng B1
29/1/16
80
49
18
39
mấy bác cho hỏi bị phạt nguội lỗi đậu xe nơi có biển cấm đậu thì bị phạt bn và có bị thu bằng lái ko ạ?

e bị mấy tháng rồi mà ko nhận dc giấy phạt gửi về nhà thì giờ sao ạ? lên NKN đóng tiền bằng cách nào?

Hạng B1
19/2/15
88
166
33
42
E chung câu hỏi với bác. Cũng bị lỗi đậu nơi cấm đậu.

mấy bác cho hỏi bị phạt nguội lỗi đậu xe nơi có biển cấm đậu thì bị phạt bn và có bị thu bằng lái ko ạ?

e bị mấy tháng rồi mà ko nhận dc giấy phạt gửi về nhà thì giờ sao ạ? lên NKN đóng tiền bằng cách nào?

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Dạ, cám ơn bác, chắc phải kè cái QĐ xử phạt bên mình cho chắc,
Thời buổi công nghệ click 1 cái là nó link liền, trong khi đó 48 tiếng đồng hồ rồi mà kh cập nhật. Đường dây nóng trên trang web cũng để làm kiểng, số bàn thì tổng đài báo kh có thực còn số di động thì reo chuông nhưng kh ai bắt, Vãi cả đường dây nóng
Vẫn nóng mà? Bác có nóng với đường dây đó không?

Hạng B2
24/2/14
401
608
93
Các bác bình tĩnh. Xe em từng nằm trong danh sách phạt nguội nay. Nhưng đến nay cả năm rồi em có thấy chế tài gì đâu, cũng mới đăng kiểm cách đây 2 tháng ko thấy thu phí phạt gì cả. Chẳng lẻ hên?!?