Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Hello Anh Hải, anh khỏe không lâu quá không gặp vẫn còn giữ số DT cũ không?
Hi anh Thông, tôi xin nghỉ hưu sớm sau khi về VP, không bao lâu sau khi lắp cái Solatubes của anh ở NOK, số ĐT và email Cty đã trả lại rồi. Hôm nào có dịp gặp lại, không phải vì công việc nữa :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Anh Hải nhắn tin em số mới nha, em cũng hay lên Đà Lạt (năm 2016 đi hơn 20 lần vì có công trình chống thấm trên đó)

Hạng D
4/3/08
1.054
2.128
113
53
Thủ Đức
Tiếp nữa đi B6, e chỉ mới vừa làm công dân tạm trú Đlạt nên còn lơ mơ lắm, chưa đủ cảm nhận sâu.
Tháng sau chắc e lang thang trên đó suốt, sẽ cùng anh rong ruổi nhé

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Tháng sau chắc em cũng ở dài hạn trên Dalat, nếu có dịp hẹn bác @tonda cùng anh em OS YĐL lang thang tìm đất cắm dùi quanh Suối vàng hay hồ Tuyền lâm, cứ nơi nào có núi có hồ có thông có mây và sương mù là OK thôi.

Hạng B2
28/7/17
136
126
43
49
hcm
Sống như Bác mới gọi là đáng sống chứ, Lang thang - rong chơi, không biết sau này bọn cháu có được Phúc như thế không, chúc Bác và gia đình sức khỏe.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Cảm ơn tất cả các bác, các bạn đã quan tâm.
Cắm đầu làm việc mấy mươi năm vì cái cơm áo gạo tiền, đến già mới ngộ ra đời không phải chỉ có thế thôi. Dứt việc về hưu sớm, tìm miếng đất cắm dùi ở xứ núi với miếng vườn vừa đủ sống, dành thời gian lang thang, khám phá, camping quanh quẩn đâu đó với rừng và biển, mới thấy đời vẫn đẹp sao.
Đà Lạt vẫn còn là nơi để trở về và khám phá

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
29/8/17
1
0
1
40
Đẹp quá. 2/9 này gia đình mình cũng có mặt trên ĐL nè. Chiến hữu nào cf ko ah?

Hạng D
5/5/15
1.242
4.461
113
Cảm ơn tất cả các bác, các bạn đã quan tâm.
Cắm đầu làm việc mấy mươi năm vì cái cơm áo gạo tiền, đến già mới ngộ ra đời không phải chỉ thế thôi. Dứt việc về hưu sớm, tìm miếng đất cắm dùi ở xứ núi với miếng vườn vừa đủ sống, dành thời gian lang thang, khám phá, camping quanh quẩn đâu đó với rừng và biển, mới thấy đời vẫn đẹp sao.
View attachment 785714
Cái bài này không có nút "Thích" nên phải trả lời để cảm ơn bác. Em nhỏ hơn bác nhiều, chưa già nhưng đã muốn nghỉ hưu mà mãi vẫn chưa xong kế hoạch nghỉ hưu.:) Sinh ra là ai cũng mưu cầu hạnh phúc và biết thế nào là hạnh phúc, chúc bác luôn tìm được hạnh phúc!