Tư Vấn Du Lịch Đà Lạt 2018 sao rồi nhỉ

Hạng D
4/7/13
1.552
6.101
133
Sài Gòn
Thế mới đau/ Vợ em nói bảo chuẩn bị săn hoa nhé cha nội/ Mùa hồng giòn cũng sắp hết rồi đó.
Vậy là lại phải ktra xe pháo - bị hư cái đèn biển số. đặt lazada giá 61k cắp - phí 31k/
Hông giòn 20k, vẫn bán đầy đèo. 2 tuần nữa chắc không còn.

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Hôm nay mới nở lác đác 1 ít dọc cao tốc Liên Khương, đèo Tà Nung. Giữa tháng 11 mới rộ. Em mới về hôm qua

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Hôm nay mới nở lác đác 1 ít dọc cao tốc Liên Khương, đèo Tà Nung. Giữa tháng 11 mới rộ. Em mới về hôm qua
Cao tốc thi ko ghé dc rồi - Năm nào cũng bị lỡ vị trí. Vì phải đi xuyên vô trong, để xe ngoài cao tốc/
Khu đèo đi về Phan Rang có hoa chưa bác - Em đi khúc này vì còn mua Hồng. có mối order ăn rồi

Hạng D
24/8/18
1.500
1.591
113
48
Tại dân tình cứ hóng, em thấy là đi chụp ảnh cưới hay sống ảo là chính chứ trên này không khí có gì vui đâu :))
Cụ nói thế nghe phũ phàng quá, trong c/s đôi khi chúng ta cũng cần một chút (dù chỉ một tí thôi...) lãng mạn để cho cuộc đời nó thi vị. Khung cảnh lãng mạn của núi rừng nơi đây nó đến tự nhiên nên rất tuyệt, khi cụ lên tới độ cao hơn 2,000m so SG thì thời tiết mát mẻ & cảnh quan nơi đây tác động làm cho chúng ta có một cảm xúc khó tả. Những nét văn hóa đặc trưng như: không đèn giao thông, không máy lạnh (dùng quạt), bốn mùa trong ngày người SG có mơ cũng chẳng thấy. Ban ngày khi mặt trời lên nhiệt độ có thể tới 26 - 27 oC nhưng khi chiều về nó giảm dần xuống ngưỡng dưới 20 độ vì thế khi tắm luôn phải sử dụng nước nóng, mình có lên đây vài lần và vẫn muốn đi nữa mỗi khi có thời gian rảnh, CHỈ CẦN ÔM VỢ NGỦ MÌNH CŨNG CẢM THẤY SƯỚNG HƠN Ở SG RẤT NHIỀU, mình nói thật đấy. Nếu cụ không có cảm xúc gì khi lên đây thì nên xem xét lại nha...:)

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Ah Các Bác - Cái món hoa gi gì Cẩm Tú cầu - Đường đi cụ thể nó thế nào nhỉ - Đi khúc qua Ga Trại Mát.. hướng về đâu nữa thì tới ạ/ ???
Cám ơn

Hạng C
18/1/11
509
786
93
Vào thời gian này, nếu lên DL các Pac cũng nên vào rừng xem lá phong đổi màu ở gần hồ Tuyền Lâm
Cũng lý thú.
Trước mÌnh cứ nghỉ rừng lá phong chỉ có ở Canada - nay mới biết ở DL cũng có,mặc dù không nhiều lắm.