Hạng B2
9/12/19
462
475
63
Thế mà mấy bác cứ chê con fadil, đèo dốc lên Đà Lạt nó chạy phà phà
fadil động cơ 1.4L, xác xe khoảng 992kg, tất nhiên là đi khỏe rồi, có khi nó còn khỏe hơn cả accent (vì accent cũng 1.4L, tuy nhiên xác xe 1.030kg)

Hạng B1
27/6/19
58
173
46
36
Nể bác, nhà 6 người mà chất thêm đống quà trên con xe nhỏ. Bác chia sẻ thêm hình ảnh cao nguyên nũa đi bác. Hồi xưa ước mơ lấy vk Dalat để được đi chơi mà tìm hoài kg có cô nào yêu mình. Hehe
Hình ảnh về Đà Lạt thì mấy bác trên này đi và chia sẽ rất nhiều. Em chỉ có vài chổ lạ lạ nên show vài tấm cho vui.
Hình này là trong đập thủy điện Đa Nhim ở D'ran. Tiếc là nó không cho người ngoài vào. Em có người quen nên được vào chơi chút.
Đà Lạt 2020 Chuyến đi về quê ngắn ngày nhưng thú vị.

Rừng giả tị một sớm tinh mơ.

Một quán cafe lạ trên Đèo Tà Nùng. Hồ Trên Mây coffee.

Đà Lạt giờ nhiều nhà kính đễ trồng rau quá.

Đâu đó trong Hồ Tuyền Lâm. Coffee bảy chú lùn. kế bên có hầm rượu vang Đà Lạt.

• Like
Reactions: TAK40 and PMH82
Mimi này có cảm giác lái khá tốt và tự tin. Việc leo đèo dốc cao khá thoải mái. Mình nói chắc bác sẽ không tin nhưng nó leo đèo khỏe hơn con innova ở nhà đấy. về cản giác thì xe khá đầm chắc. mình từng chạy 120km/h cao tốc Long Thành dầu dây. Xe bị ép xuống mặt đường nên chạy rất sướng dù đang mưa gió rất lớn. Điều đó mình củng chưa dám chạy với innova ở nhà vì chạy 110km/h là nó có cảm giác hẫng rồi. Về đồ chơi thì xe mình bản full và củng vô đủ hết rồi nên trừ cân bằng điện tử ra thì cái gì củng có. Mình từng đánh lái gấp tránh con chó trên đường ở tốc độ 75km/h vẫn rất ok nên chắc củng không cần cân bằng dt lắm.
Cám ơn bạn đã chia sẽ.

Hạng B2
10/3/08
434
422
63
Chào bác, e là "đồng hương quê vợ" của bác đây. Nhà e ở trong cái hóc bò tó trong hình luôn hehe. Cái view cafe của moutain view cũng là "view tuổi thơ" của e =))))

• Wow
Reactions: darknight87
Hạng B2
13/4/09
165
158
43
11
Vợ em quê cũng Đơn Dương, lần nào về cũng qua Thạnh Mỹ đó bác. Hi vọng có ngày giao lưu với bác hehe