N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
868
2.086
93
Hình như mình bỏ sót cái gì đó :)
Cho 1 vé nhé mấy bác, gì chứ nghe Đà Lạt là máu giựt giựt oài...
30/4 này đi khám điền thổ luôn
Xây theo ý là xây làm thao? Phải qui hoạch đồng bộ chớ ! ;)
Hehe, em cũng mê 1 cái nhà gỗ nho nhỏ, cái vườn to uỳnh :3dcuoi:

Hạng C
17/8/12
957
2.986
93
tp ho chi minh , q7
Các Bác có cùng đam mê , sở thích sống ở Đà Lạt - kết hợp vừa nghĩ dưỡng vừa cho thuê thì mình thành lập 1 hội trên Viber , chia sẻ các thông tin về việc tìm khu đất , vị trí , giá cả, pháp lý , v.v.
Anh em nào có đi DaLat thì kết hợp đi khám điền thổ ,với tiêu chí : Đất nông nghiệp , xa trung tâm cỡ từ 10-30km , Phải có khu đồi yên tĩnh càng tốt , có bờ suối càng tốt nha ,....
Inbox cho mình :
Họ Và tên :
SDT:
Nghề nghiệp :
Đà Lạt - có nên mua thời điểm này hay không ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Rồi để cái đường đi giống luôn cho nó máu

Kaka, ai cũng để già lên, hi vọng lúc đó còn máu xuống.
Các Bác có cùng đam mê , sở thích sống ở Đà Lạt - kết hợp vừa nghĩ dưỡng vừa cho thuê thì mình thành lập 1 hội trên Viber , chia sẻ các thông tin về việc tìm khu đất , vị trí , giá cả, pháp lý , v.v.
Anh em nào có đi DaLat thì kết hợp đi khám điền thổ ,với tiêu chí : Đất nông nghiệp , xa trung tâm cỡ từ 10-30km , Phải có khu đồi yên tĩnh càng tốt , có bờ suối càng tốt nha ,....
Inbox cho mình :
Họ Và tên :
SDT:
View attachment 663118
Em đăng ký 1 suất nhen bác Quang, tầm 200 - 300 m2, Đông Tứ Trạch.

Em nghĩ đợi khoảng 1 năm nữa cho BDS Đà Lạt lắng xuống rồi hãy xuống tay nha mấy bác, em đi khám 2-3 lần mà thấy lùng bùng quá.

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
có người gửi e 1 lô hơn 800m2 để giá 9tỉ, 2 mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, chắc 1 mặt đường XVNT 1 mặt hẻm.
mình chủ yếu bán nhà phố, chung cư, biệt thự bên Khang Điền ở Q9 nên lô này hơi xa với mình ko nắm giá. Ae xem giá này rẻ hay đắt ạ ?
ae có nhu cầu hốt dùm cậu kia càng tốt, e đưa số trực tiếp luôn, ko phí dịch vụ gì cả, cậu kia bán đc tính với e sao thì tính, vì cậu ấy cũng đang xem 1 căn khu Mega bên e :D

Tùy khu bác ơi, mà khu này giá 11 triệu/m2 là cao quá.

12/10/07
2.646
10.496
113
Mình tuy không ở nhưng nếu các bác lập hội, quy hoạch tốt thì mình cũng đk làm một mảnh cho 2 cụ, hiện đang sống tại khu trung tâm Dalat luôn, để ở cho nhàn hạ.

Tư vấn tí: Dalat nó nhỏ và ít dân, tốc độ phát triển lan tỏa rất chậm nên các bác đừng đi kiếm nơi quá xa xôi, hẻo lánh. Cách trung tâm chợ DL khoảng 5km đổ lại là ô kơ, đừng xa hơn, dễ bỏ của chạy lấy người lắm.

Hạng B2
6/7/15
337
1.401
93
SG
khu Mega Ruby cũ thì bị lỗi thấm nước thì cty nội thất bên e nhận hoàn thiện đều sửa lại phần đó cho khách, họ vào ở 1 tgian rồi chưa thấy vấn đề gì :D
còn bên Mega Village thì có mấy căn chất lượng hơi chán, lúc hoàn thiện thì mất thêm tí khắc phục được bác, đụng kết cấu thì hơi mệt chứ tường bao, thấm, dột thì xử lý tốn công xíu thôi.

vụ Đà Lạt của mấy bác đúng kế hoạch tương lai của e luôn, nhưng mà chắc e phải 15 năm nữa mua đất, 20 năm nữa mới tính chuyện dọn về ở :D
bác Quang cho e xin 1 suất vào hóng cách bác làm để sau này e kiếm hội làm khu như bác được ko ạ ?
Họ và tên: Lương Đức Tùng
SĐT: 090.667.4142
e cảm ơn ạ.
Cho hỏi cty bác làm trong mega là cty nào? :D