Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
Làng Cù Lần thì em kg nói làm gì, Ma Rừng bác phải ở đêm thì mới có được cảm giác lãng mạn, yên tĩnh, giống như câu thơ: "Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ..."
Em cũng giống như Bác mỗi người một cảm nghỉ, người thì thích người thì không tuỳ theo cảm nhận của mỗi người. Em thì năm nào cũng ghé 2 nơi này và tiện đường đi thăm quan khu Đất Sét luôn, chứ lòng vòng trong nội thị ĐL bây giờ chán lắm, đông đúc chặt chém đủ thứ. Tìm được những nơi này nghỉ dưỡng là tốt chưa kể quen thân với anh Liêm chủ MRLQ ảnh dẫn vào rừng đi săn hoặc khám phá những nơi hoang sơ ít người tới.

• Like
Reactions: Thofth
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Em cũng giống như Bác mỗi người một cảm nghỉ, người thì thích người thì không tuỳ theo cảm nhận của mỗi người. Em thì năm nào cũng ghé 2 nơi này và tiện đường đi thăm quan khu Đất Sét luôn, chứ lòng vòng trong nội thị ĐL bây giờ chán lắm, đông đúc chặt chém đủ thứ. Tìm được những nơi này nghỉ dưỡng là tốt chưa kể quen thân với anh Liêm chủ MRLQ ảnh dẫn vào rừng đi săn hoặc khám phá những nơi hoang sơ ít người tới.
Em chưa có dịp được đi săn, vào rừng như bác, chỉ được ngồi nói chuyện với anh quanh đống lửa nghe kể các chuyến phượt của anh, thích nhất là cảm giác 2 anh em 9g đêm đem xe ra rửa.