Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Cái quán mắt cá ngừ bà tám với quán gì kế bên, nó tanh thôi rồi. Đi qua bên quảng trường đối diện mà lâu lâu vẫn nghe được mùi tanh của bên đó. Quán ko có sọt rác, lại ko cho dĩa để xương, nên ngta ăn phải quăng xuống đất, mà cái mắt mà nguội thì nó tanh dã man. Ăn cho biết chứ em ko dám quay lại lần 2
Đúng ồi bác, đi từ xa mà mở kính là nghe mùi luôn. Đợt em ăn ở Quy Nhơn, họ mang ra thì nóng hổi luôn, ăn một lúc vẫn còn ấm lúc đó ăn thì lại thấy ngon. Còn mới đây ăn thì 2 vc em đều bỏ nửa vì một hồi nó nguội tanh quá

• Like
Reactions: ninomax
Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
T7 đạp lên, CN đạp về được mà bác:D
À mà ZooDoo có thêm 1 chi nhánh ở Phan Rang nữa ak bác, đạp đi Phan Rang coi thú xong tắm biển rồi đạp về cũng được bác. Đà Lạt với Phan Rang thì đều 7 tiếng lái xe như nhau.
Ổn bác.
Phan Rang thế mà xa dữ nhỉ.
Giờ ít chỗ làm sở thú quá, không được như Safari của Sin.

Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Ổn bác.
Phan Rang thế mà xa dữ nhỉ.
Giờ ít chỗ làm sở thú quá, không được như Safari của Sin.
Phan Rang tới gần 350km lận ak bác, nhưng mà từ Phan Thiết bác đạp ra nhanh lắm, đường đôi lương cứng, mặt đường tốt nên tầm 3 tiếng là tới.

Em thấy gần SG nhất thì mới đây có nổi lên Mỹ Quỳnh Safari, mà coi review thì cũng chưa ổn lắm do còn đang hoàn thiện nhiều.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.832
12.098
113
Phan Rang tới gần 350km lận ak bác, nhưng mà từ Phan Thiết bác đạp ra nhanh lắm, đường đôi lương cứng, mặt đường tốt nên tầm 3 tiếng là tới.

Em thấy gần SG nhất thì mới đây có nổi lên Mỹ Quỳnh Safari, mà coi review thì cũng chưa ổn lắm do còn đang hoàn thiện nhiều.
À cảm ơn bác thế thì để coi thử Mỹ Quỳnh, chưa ổn lắm thì giá phải tốt, không chặt chém.

• Like
Reactions: siunhanmap1410
Hạng B2
16/5/19
345
538
93
34
Hay quá anh ơi, thật là tuyệt vời, có thời gian e cũng muốn có những trải nghiệm như vậy. Chúc gia đình anh nhiều sức khỏe và thêm nhiều chuyến hành trình vui nhé :)

• Like
Reactions: siunhanmap1410
Hạng B2
17/11/17
171
415
63
33
Hay quá anh ơi, thật là tuyệt vời, có thời gian e cũng muốn có những trải nghiệm như vậy. Chúc gia đình anh nhiều sức khỏe và thêm nhiều chuyến hành trình vui nhé :)
Có điều kiện thì cứ bỏ đồ lên xe rồi đi nhé bác :D