Hạng C
27/9/15
543
714
93
Ha ha tiền đâu phải lá mít mà chị đưa rồi im re ngồi sau e, chị thấy chưa ok thì chị cho chạy ford tiếp chứ , chồng chứ phải ông nội đâu mà muốn gì cũng được , nhà có 2 vợ chồng thì cùng nhau thống nhất bàn bạc , mình ổng quyết thì tự lo tiền mà mua, tự ở 1 mình , đừng lấy vợ hehe
Tôi nghĩ có lẽ chị có suy nghĩ như vậy nên chỉ vì mua cái xe mới mà 2 cv muốn li dị là đúng rồi. Xem từ đầu tới giờ thì là chị quyết chứ đâu phải ổng quyết, hoặc có thể ổng chỉ được quyết trong những thứ chị đã duyệt, cái nào cũng như nhau. Đọc câu này của chị tôi thấy mình may mắn quá, mặc dù tôi chỉ có 1.5m và 45kg thôi. Hehe.

• Haha
Reactions: cherry.sg1980
9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
Haha , vâng tại chồng e chả biết gì về xe ở châu á nên e mới hỏi các anh đây ạ
cho hỏi khí không phải: Có phải chồng bạn là người nước ngoài không? Nếu mà là người nước ngoài thì chọn MG của china là đúng bài rồi. Con này ngon, chạy sướng, option ngập tràn, chỉ là không ăn chắc mặc bền thôi.

• Like
Hạng B2
7/11/15
198
144
43
xe mui trần hoặc xe có cửa sổ trời ngay ghế lái nhe, để cái đầu ảnh nhô lên được á

• Haha
Hạng D
6/5/04
2.797
1.901
113
Vietnam
Nhà mình có 2 vợ chồng à , nên mua 7 c thì to quá
Xe SA là 5+2. To hơn xe phổ thông cỡ trên dưới 1 tỷ hẳn 1 size.

bạn ở SG thì inbox mình đang chạy chiếc này. Cho chồng bạn chạy thử 1 tiếng xem còn có khả năng leo lên ngồi cuv C hay cuv C kéo tí thành 5+2 được nữa hay không nhé :p :D