Tập Lái
4/11/15
16
23
3
30
Ok để đi xem, mà sợ k đủ tiền
Chị cứ đi xem thử đi. Rộng thì cũng khá rộng á chị nhưng máy nó không đc khỏe thôi. Cơ mà không đua bơi lạng lách thì vậy cũng ổn rồi. Giá loanh quanh tầm 1 tỷ. Bản cao thì mắc hơn nhưng chắc không cần thiết :D Có cái nữa là ít bị đụng hàng :D

Hạng B2
3/8/16
425
791
93
Chị cứ đi xem thử đi. Rộng thì cũng khá rộng á chị nhưng máy nó không đc khỏe thôi. Cơ mà không đua bơi lạng lách thì vậy cũng ổn rồi. Giá loanh quanh tầm 1 tỷ. Bản cao thì mắc hơn nhưng chắc không cần thiết :D Có cái nữa là ít bị đụng hàng :D
Bác đang nói đến chiếc nào vậy? Sorry bác vì topic nhiều trang quá, với lại em cũng tò mò mợ sẽ chốt con xe gì cho anh chồng dễ thương :D

Hạng B2
8/9/15
275
249
48
43
View attachment 2446450
Thử ra hãng lái chiếc này thử chị. Nghe đồn rộng rãi lắm, hợp với 2 vc chị nữa :)
Tôi nghĩ có lẽ chị có suy nghĩ như vậy nên chỉ vì mua cái xe mới mà 2 cv muốn li dị là đúng rồi. Xem từ đầu tới giờ thì là chị quyết chứ đâu phải ổng quyết, hoặc có thể ổng chỉ được quyết trong những thứ chị đã duyệt, cái nào cũng như nhau. Đọc câu này của chị tôi thấy mình may mắn quá, mặc dù tôi chỉ có 1.5m và 45kg thôi. Hehe.
dạ, cái này gọi là độc lập trong khuôn khổ haha

• Like
Reactions: TAK40
Hạng B2
8/9/15
275
249
48
43
Thực tế chồng mình chon MG thì chả ai chịu,chứ k riêng gì mình, nên mình mới lên đây hỏi , chứ mình chọn thì mình cứ lấy Toyota thôi, ăn chắc mặc bền , khỏe , nhưng vì thương ông chồng nên phải đắn đo nhờ các bác giúp đấy ạ, cám ơn các đóng góp quý báu của các bác , rất vui,

• Like
Reactions: TAK40
Hạng D
22/8/16
2.236
22.743
113
Thực tế chồng mình chon MG thì chả ai chịu,chứ k riêng gì mình, nên mình mới lên đây hỏi , chứ mình chọn thì mình cứ lấy Toyota thôi, ăn chắc mặc bền , khỏe , nhưng vì thương ông chồng nên phải đắn đo nhờ các bác giúp đấy ạ, cám ơn các đóng góp quý báu của các bác , rất vui,
Đừng nói là chọn cho ổng chiếc Innova nhé.
Còn Cross thì khỏi đi, xe nhỏ xíu, bê đê

• Haha
Reactions: cherry.sg1980