Hạng B2
2/3/11
212
37
28
Đà Nẵng
Mấy bác máu quá làm em thèm ...
@ Jangnhut: Sáng ucf với bác qwerty1 ở News World em đến sau, chiều bác qwerty rủ đi qua bacdau
mà bận ở nhà làm osin. Hẹn lần sau gặp bác và bà con OS Đà Nẵng.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
10/2/11
62
3
0
trời ạ máy em dính virus mấy ngày nay, phải cầu cứu đến anh kaspersky mới khỏi ( em chuyên chơi bản trial, chả mua bao giờ)
phải nói là lần đầu tiên va chạm...ly với các bác em thấy tình cảm anh em thật tuyệt và em cũng học được lắm bài về xe cộ. Hôm nay em lại đi xem xe đây, ko biết có lấy được ko. thicks cái xe của bác bacdau. thích luôn chiếc caren của bác Quy-vớt-ty hic

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.852
113
38
Cà Mau
fiat_đà_nẵng nói:
trời ạ máy em dính virus mấy ngày nay, phải cầu cứu đến anh kaspersky mới khỏi ( em chuyên chơi bản trial, chả mua bao giờ)
phải nói là lần đầu tiên va chạm...ly với các bác em thấy tình cảm anh em thật tuyệt và em cũng học được lắm bài về xe cộ. Hôm nay em lại đi xem xe đây, ko biết có lấy được ko. thicks cái xe của bác bacdau. thích luôn chiếc caren của bác Quy-vớt-ty hic
Nếu thích của bác bacdau thì bác đợi khoảng 1 tháng là mua được liền :D

Mui Tran nói:
Mấy bác máu quá làm em thèm ...
@ Jangnhut: Sáng ucf với bác qwerty1 ở News World em đến sau, chiều bác qwerty rủ đi qua bacdau
mà bận ở nhà làm osin. Hẹn lần sau gặp bác và bà con OS Đà Nẵng.
Lần sau ra ĐN nữa em sẽ
với bác.

Hạng B2
2/3/11
212
37
28
Đà Nẵng
fiat_đà_nẵng nói:

Em thấy rao trên mạng nên copy bác xem qua ném gạch: "Fiat Siena, 1.6 HLX , màu trắng, 2003, nguyên bản, trợ lực, kính bấm, nội thất nguyên bản, đã dán film cách nhiệt, giá 180 triệu. Tel. 0903511090."

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
Mui Tran nói:
fiat_đà_nẵng nói:

Em thấy rao trên mạng nên copy bác xem qua ném gạch: "Fiat Siena, 1.6 HLX , màu trắng, 2003, nguyên bản, trợ lực, kính bấm, nội thất nguyên bản, đã dán film cách nhiệt, giá 180 triệu. Tel. 0903511090."
giá này hơi cứng giá chác xe đẹp đấy ,

Hạng B2
11/11/09
261
16.596
93
Jangnhut nói:
Nếu thích của bác bacdau thì bác đợi khoảng 1 tháng là mua được liền :D
- Em đoán đúng phóc à ,Bác rõ ràng là có ý đồ với Em .

[i nói:
[i nói:
][/i]

Em thấy rao trên mạng nên copy bác xem qua ném gạch: "Fiat Siena, 1.6 HLX , màu trắng, 2003, nguyên bản, trợ lực, kính bấm, nội thất nguyên bản, đã dán film cách nhiệt, giá 180 triệu. Tel. 0903511090

- Trước Tết giá chỉ loanh quanh con số 160 ,sao Ra Tết lại cao dữ vậy trời . Cũng mong XE cứng . Có gì Bác cứ Hú Em .

Hạng B2
11/11/09
261
16.596
93
lamnguyen_ttt nói:
@bacdau : làm cái review xe của bác với ae đi bác
- Vâng Bác .!
-Mấy hôm rày ,bận bịu quá ......

Hạng B2
2/3/11
212
37
28
Đà Nẵng
Fiat em khoái nhất là cái nắp cabô, dày cứng trẻ con leo lên ngồi vô tư chứ mấy em korea trẻ con leo lên là in hình cái mông hehe. Phải ko bác qwerty1
, nói vậy bác đừng ném gạch em nghe.

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
Mui Tran nói:
Fiat em khoái nhất là cái nắp cabô, dày cứng trẻ con leo lên ngồi vô tư chứ mấy em korea trẻ con leo lên là in hình cái mông hehe. Phải ko bác qwerty1
, nói vậy bác đừng ném gạch em nghe.
Nói về độ cứng cáp thì FIAT