Hạng C
2/4/08
917
519
93
Thế Bác hú Bác tranquoctoan đi để em còn ra kèo
Bác @tranquoctoan ơi lên kèo thui. Nhưng trước tiên bác Vua Nui nói rõ hơn phương thức thực hiện ra sao, độ khó thế nào, mấy bao nhiêu thời gian... để còn biết mà lên kèo, chứ nếu đem chi phí ra cá thì cảm tính lắm, biết đâu cách bác và bác tqt giống nhau.

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Xe X5 -E70, đời 2008 của em đã được xưởng sửa chữa chuyên Mẹc & BMW ở 32 Đại từ Hà nội làm xong, không tháo đồ chế tác gì cả, dò đài theo chuẩn châu âu hay chuẩn Viêt nam....
Đây là đài VOV giao thông 91MHz
Đã nghe được FM 91.0 MHz trên BMW xuất Mỹ...

Đây là đài tiếng nói Việt Nam AM 549kHz
Đã nghe được FM 91.0 MHz trên BMW xuất Mỹ...

Bác nào đi xe Xuất Mỹ có nhu cầu nghe VOV giao thông thì có thể call lão chủ xưởng 32 Đại từ nhé: Tuấn:0912391899
Ủa mà em thấy bác chủ cũng nói không chế tác thay đổi gì mà, cách bác @tranquoctoan cũng như thê đúng không? Còn cách của bác Vui Nui là phải lắp thêm bộ chuyển đổi gì đó đúng không?
Vậy em xin chốt thử kèo: sự khác nhau cơ bản trong 2 phương pháp của 2 bác là bác tqt không cần bộ chuyển đổi phần cứng, còn bác Vua Nui thì cần bộ chuyển đổi và bác Vua Nui khẳng định cách của bác tqt là không khả thi (chỉ gói gọn trong dòng xe E70 X5.

• Like
Reactions: Vua Nui
Hạng B2
1/11/08
171
193
43
Bác @tranquoctoan ơi lên kèo thui. Nhưng trước tiên bác Vua Nui nói rõ hơn phương thức thực hiện ra sao, độ khó thế nào, mấy bao nhiêu thời gian... để còn biết mà lên kèo, chứ nếu đem chi phí ra cá thì cảm tính lắm, biết đâu cách bác và bác tqt giống nhau.
Em nói rồi mà : "Các Bác muốn nghe VOV trên xe nhập Mỹ hãy qua em ạ , bên em đã có bộ chuyển đổi FM hàng accessory BMW , Mer , Porsche , Audi , VW , Lexus , Infinity , Bentley , Roll Royce ... Khẳng định không phải cắt nối hay hàn vá gì ạ Bác nào có nhu cầu gọi cho em nhé 097'310'1988 Ms.Linh"
thời gian với BMW X5 E70 là 10 phút

Hạng B2
30/11/13
224
128
43
Em nói rồi mà : "Các Bác muốn nghe VOV trên xe nhập Mỹ hãy qua em ạ , bên em đã có bộ chuyển đổi FM hàng accessory BMW , Mer , Porsche , Audi , VW , Lexus , Infinity , Bentley , Roll Royce ... Khẳng định không phải cắt nối hay hàn vá gì ạ Bác nào có nhu cầu gọi cho em nhé 097'310'1988 Ms.Linh"
thời gian với BMW X5 E70 là 10 phút
tóm lại là làm bên bác hết bao tiền , bác cho luôn cái giá đi, cứ up up mở mở hoài , sốt hết cả cmn ruột

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Bác @tranquoctoan lên tiếng rồi. Hehe, cho em chút ý kiến để gút kèo với :D.
Bác @Vua Nui gút lại là bác khẳng định ngoài cách của bác thì X5 E70 ko có cách nào update phần mềm với chi phí là 1 ly cafe ? Nếu bác tranquoctoan làm được cách update phần mềm với chi phí gần như bằng 0 (ly cà phê) thì bác thua đúng không?

Hạng B2
30/11/13
224
128
43
Bác @tranquoctoan lên tiếng rồi. Hehe, cho em chút ý kiến để gút kèo với :D.
Bác @Vua Nui gút lại là bác khẳng định ngoài cách của bác thì X5 E70 ko có cách nào update phần mềm với chi phí là 1 ly cafe ? Nếu bác tranquoctoan làm được cách update phần mềm với chi phí gần như bằng 0 (ly cà phê) thì bác thua đúng không?
vậy thì bác @tranquoctoan cứ show cái hình xe bác đã làm dc lên , thì ông Vua núi thua.