Hạng B2
25/12/08
412
1.413
93
Thằng Ya hồi Nouvo dỏm gây tiếng xấu đến giờ. Cái Grande ngon hơn ShMode 200 lần các anh ơi :D. Chính cái định kiến đó làm cho thằng Honda nó tha hồ hiếp đáp, bào tiền các anh :D.
Sao con Granda nhà em nó dỏm quá, dàn nhựa kêu, máy xuống trầm trọng mặc dù bảo dưỡng đều. Trong khi con AB mua trước mấy năm, chạy như phá, ít bảo dưỡng đến giờ vẫn ngon hơn Granda này nhiều

Hạng F
22/7/13
9.028
40.959
113
Cảm ơn anh, mong nhiều người như anh mãi ủng hộ Honda để người khác có cơ hội mua con xe ngon ko bị làm giá.
Thời đầu thập niên 2k a nhớ Avenis, Majesty hem? Dmie đúng bọn Ya Su ko ổn, bỏ luôn 2 hiệu này ra khỏi wish list ngay & luôn nghen a @xxmagicxx . :D

Hạng C
8/7/13
609
15.920
93
Sao con Granda nhà em nó dỏm quá, dàn nhựa kêu, máy xuống trầm trọng mặc dù bảo dưỡng đều. Trong khi con AB mua trước mấy năm, chạy như phá, ít bảo dưỡng đến giờ vẫn ngon hơn Granda này nhiều
2 con khác nhau mà a, con Grand nó chỉ có cảm giác nâng cấp từ con Janus lên. Chứ bản chất dắt nó nhẹ hều, nặng ngang con Vision. Làm cốp rộng ra để cạnh tranh vs con lead thôi

Chưa kể nó tản nhiệt = quạt gió chứ ko phải két nước như AB hoặc Lead, nên phần kêu a kiểm tra xem vệ sinh hoặc thay bi quạt gió để nó đỡ kêu :D

Chiếc này mình ko dùng nên ko nhận xét, nhưng dắt nó nhẹ hơn cả con vision trong khi dàn nhựa to hơn thì mình nghĩ chắc nó hơi ọp ẹp

Hạng D
21/10/08
3.646
71.112
113
Miền Không Xác Định
Chắc do anh không may mắn :D. Chứ cái AB là chiếc xe ga thổ tả bậc nhất em từng biết, chỉ dưới mấy cái nouvo 1 chút thôi :D.

dEs
11/5/20
2.091
143.648
113
Thời đầu thập niên 2k a nhớ Avenis, Majesty hem? Dmie đúng bọn Ya Su ko ổn, bỏ luôn 2 hiệu này ra khỏi wish list ngay & luôn nghen a @xxmagicxx . :D
Anh cứ nhắc chiện xưa vậy thì thời kỳ đầu ai dám đi xe TQ hả anh? Sống tại thời điểm nào xét thời điểm đó, tới giờ mình thấy con Grande và NVX vẫn ngon chán, so với con PCX thằng trong cty mua sau 2 năm thì vẫn ngọt hơn xe nó.

Nếu ai cũng sống dựa vào định kiến của quá khứ thì ko ai dám xài sản phẩm dịch vụ của anh đâu :). Mình cũng sợ mấy ông kiểu đó lắm. Ba cái đồ TQ anh ca tận mây xanh đó nếu cứ suy nghĩ như anh thì ai dám xài? Đồ anh xài, đồ anh bán thì anh ca…đồ người ta thì anh dìm :D.

Hạng D
12/3/11
1.605
67.420
113
Tiền Giang, gò công
tại sao lại có định kiến này? cái xe ~40tr ai ngu mà làm chuột bạch cho bọn Ya, ế hơn Honda là phải
Thiệt ra là các anh già định kiến rằng honda là số 1 thôi . nhà em xe máy toàn ya : mio, jupiter, exciter, nvx...chiếc mio mua hơn 10 năm mà chạy vẫn ngon, mỗi tội hao xăng thôi .ex máy ngon nhưng phuộc trước dở quá .

• Like
Reactions: Không and TicoHQ
Hạng D
12/3/11
1.605
67.420
113
Tiền Giang, gò công
Thằng đệ em, thợ 20 năm kinh nghiệm, đã trải qua các lò độ xe, các head Honda, Yamaha,....khuyên vầy: Honda thì Honda Indo > Honda Thái > Honda Việt về chất lượng, cứ thế mà lựa.
Sao em thấy con vario ko ngon anh ơi . em nghĩ thái ngon nhất rồi tới ...VN :)

• Haha
Reactions: TicoHQ
Hạng D
23/8/08
3.146
1.836
113
45
Vịt cũng có this có that, mình ngồi vẫn đẹp chán. Còn a nào nhỏ thó quá hoặc lùn thì chịu, mà thực tế tướng nhỏ con, chân ngắn hoặc lùn ngồi chiếc SH cũng có đẹp đâu :d :D
View attachment 2711585
Xe đẹp quá, PCX rất nam tính. Ko như Su Hào nữ tính.

• Like
Reactions: ArterNis