Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Em cũng 3x nhưng chọn Out sau lần cuối thử fxt cùng bà cả. Rút kinh nghiệm đi test bơm cho cố dzô, lỗ hang là lao vào như tự vẫn á!!!
Sau 1 trận như vậy bà cả nói xe này không ngon thôi mua out đi. Haha...
Em thì cảm thấy fxt nó lỏng lẻo như không chắc chắn, mặc dù chưa được chạy out nhưng rm tin nó bệ vệ đầm hơn. Xăng cộ quan điểm em thì hơn thua 1 vài lít không đáng để lăn tăng mà đánh đổi sự sung sướng của ta. Chơi sướng là phải... hehe...

• Like
Reactions: DP and longfan
Hạng B1
3/7/15
83
35
18
44
em cũng giống bác @thophi, bơm cho cố vô, bang ổ gà nên bị bà cả kêu sốc khó chịu, đến lúc test fxt rút kinh nghiệm, giữ đều ga tầm 40 và chọn cung đường êm ái để chạy nên bả kêu êm hơn, chắc là do em chạy ko đúng cách.

• Like
Reactions: DP
Hạng B1
3/7/15
83
35
18
44
Cảm ơn ae đã nhiệt tình hỗ trợ, nhất là bác @khoavan, đúng như lời bác nói, hôm nay em tập trung kiểm soát chân ga, nên không có cảm giác tưng tưng nữa. Nhưng đáng buồn là chiếc 3.6R cuối cùng trong năm nay lại bị người khác đặt rồi. Đành phải book OB 2.5 vậy, nhưng được cái là hài lòng 100% với cách phục vụ khách hàng của sales Subaru. Chỉ cần giữ nguyên cung cách như thế này cộng với chiến lược PR và Marketing mạnh mẽ hơn, chắc chắn Subaru sẽ là sự lựa chọn của thế hệ 9x trong tương lai.

• Like
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Bản 2.5 không có S# nên đua không lại FXT đâu! Em set lại âm thanh nâng bass, mid, treble lên 2-3 nấc thì nghe đã hơn.

• Like
Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Bác Thophi khi nào nhận OB 3.6 vậy?
Ở SG hiện có 2 chiếc OB 3.6 màu đỏ và màu Tungsten nhưng ghế màu kem nghe nói là của người quen của chủ MIV (lúc trước em đặt ghế màu kem nhưng MIV nói ở thị trường VN chỉ về màu đen), 2 em này thấy thường đậu ở SC Vivo City. Sao MIV phân biệt đối xử quá vậy ta?

Hạng C
9/1/10
594
576
93
41
Nhà
Haha. Em cũng đặt màu kem cho nội thất nhưng bị ép kèo lấy mày đen. Nghe ao hồ đồn 10/07 giao. Nản quá hết đợi nổi. Em mua Pajero 3.0 đời 2004 chạy đỡ buồn. Hehe...
xe em màu deep blue, sáng xanh chiều đen. Hôm qua mới qua thăm xe, ta nói nó... Dơ gì đâu. Khakha

Hạng B2
17/12/14
433
710
93
Haha. Em cũng đặt màu kem cho nội thất nhưng bị ép kèo lấy mày đen. Nghe ao hồ đồn 10/07 giao. Nản quá hết đợi nổi. Em mua Pajero 3.0 đời 2004 chạy đỡ buồn. Hehe...
xe em màu deep blue, sáng xanh chiều đen. Hôm qua mới qua thăm xe, ta nói nó... Dơ gì đâu. Khakha
Chúc mừng bác, nhận xe có gắn or độ thêm gì thì hú mình với nhé!

Hạng B1
3/7/15
83
35
18
44
Bản 2.5 không có S# nên đua không lại FXT đâu! Em set lại âm thanh nâng bass, mid, treble lên 2-3 nấc thì nghe đã hơn.

Đành chịu thôi anh, chủ yếu công việc, lâu lâu có kèo off thì tham gia với anh em cho vui chứ khoản đua điếc thì pó tay rồi, cảm ơn anh đã chỉ bảo cách cấu hình loa nhé. Mà hình như hội SOG ít hoạt động quá anh nhỉ, muốn tham gia mà không biết phải làm sao?

• Like