Hạng B2
2/7/10
485
6
0
44
Hư Không
nguyenhaiha5 nói:
Xe con lợn ( In) là xe dành cho các nước nghèo lên chất lượng kém, rung,ồn,xóc và kém an toàn là điều đương nhiên, các bác mua xe đó thì phải chấp nhận thôi,cùng tầm tiền đó các bác có thể làm con caren ngon hơn nhiều

cà rem là xe dành cho dân nghèo thôi, thấy cà rem là muốn bỏ chạy rồi, chán cho mấy chú sâu hàng xẻng, tối ngày chỉ biết hót mà ko biết mình hót cái gì.

Tập Lái
26/4/07
37
0
8
53
Hà Nội
Thích Đủ Thứ nói:
nguyenhaiha5 nói:
Xe con lợn ( In) là xe dành cho các nước nghèo lên chất lượng kém, rung,ồn,xóc và kém an toàn là điều đương nhiên, các bác mua xe đó thì phải chấp nhận thôi,cùng tầm tiền đó các bác có thể làm con caren ngon hơn nhiều

cà rem là xe dành cho dân nghèo thôi, thấy cà rem là muốn bỏ chạy rồi, chán cho mấy chú sâu hàng xẻng, tối ngày chỉ biết hót mà ko biết mình hót cái gì.

cà rèn so với ỉn như quạ với công.....

Hạng D
8/9/07
3.996
275
83
52
Em lại thấy nó hợp lý trong tầm tiền đó, ỈnV ra biển ~800 tr - Cà rem 2.0 AT ra biển ~600 tr.

Tập Lái
21/7/10
35
1
6
www.otosaigon.com
  Xe caren là xe toàn cầu,xe con lợn là xe dành cho nước nghèo, thị trường Âu Mỹ là thị trường khó tính như vậy còn chấp nhận được nữa là thị trường Việt Nam, nếu không thích caren thì foreverest cũng là lựa chọn hay, cái xe con lợn nhìn vừa xấu,vừa kém an toàn ,lại đắt hơn so với chất lượng và sự tiện nghi mà nó mang lại. Em không phải là sâu siếc gì hết, em chỉ là người tiêu dùng thôi, có thế nào thì em nói thế, em cũng không thích mấy ông sâu nhảy vào đây để ca ngợi hãng xe của mình nhằm bán được hàng đâu, nhất là cái thể loại xe FORTu G và In là loại xe chất lượng cực kém nhưng vẫn được mấy lão sale của toy tung hô lên tận mây xanh

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
nguyenhaiha5 nói:
Xe caren là xe toàn cầu,xe con lợn là xe dành cho nước nghèo, thị trường Âu Mỹ là thị trường khó tính như vậy còn chấp nhận được nữa là thị trường Việt Nam, nếu không thích caren thì foreverest cũng là lựa chọn hay, cái xe con lợn nhìn vừa xấu,vừa kém an toàn ,lại đắt hơn so với chất lượng và sự tiện nghi mà nó mang lại. Em không phải là sâu siếc gì hết, em chỉ là người tiêu dùng thôi, có thế nào thì em nói thế, em cũng không thích mấy ông sâu nhảy vào đây để ca ngợi hãng xe của mình nhằm bán được hàng đâu, nhất là cái thể loại xe FORTu G và In là loại xe chất lượng cực kém nhưng vẫn được mấy lão sale của toy tung hô lên tận mây xanh
Mời các bác này làm gì nhé,

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/6/09
27
0
0
kienauto nói:
Thích Đủ Thứ nói:
nguyenhaiha5 nói:

cà rèn so với ỉn như quạ với công.....
con nào quạ con nào công vậy bác.hihi

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
nếu thay bằng bình khô có vấn đề gì ko các bác? em thấy thay bình khô tuy sạch sẽ , ko phải bão dưởng nhưng nó die ko hề báo trước như bình ướt

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
nguyenhaiha5 nói:

Chắc thằng cha này ăn nhằm cái cục gì của tụi Hàn hoặc con lai HQ rồi. Nói gì cũng binh tụi Hàn chằm chặp, thấy ghét...
Xe Hàn dù có tốt, có hơn xe Nhật thì cũng nói cho nó lịch sự thì người đọc mới tâm phục khẩu phục đc...