Hạng B2
29/11/15
121
52
28
51
Nói thật nếu nhà nước không có biện pháp nào phạt nặng đổi với người điều khiển xe 2B thì.. Giao thông vn không bao giờ phát triển được ..

Hạng B2
31/12/15
145
97
28
Dist 07
Cách đây gần 20 năm đường HTP nó vẫn như thế thôi, kẹt là do dân đông lên nên mới kẹt, mà như vậy gtri nhà các bác lên chục tỉ mà các bác la quá —> cán bộ quy hoạch trả lời kkkk. Sgn nhìu đường như vậy lắm ACE, mở rộng thì phải từ từ sao mà đền bù như bên CMT8 đang làm đó, chuẩn bị đến Hoàng Hoa Thám nè, các bác chịu khó nha, em ở khu đó 5 năm trước thì chưa đến nỗi nhưng giờ thì thua rồi, nhiều chung cư quá mà nhưng vẫn còn nhích được chứ cái mũi tàu trường chinh bác gì nói thì thua, em nhớ lúc cái đường 27/3 chưa đổi tên đã kẹt cứng rồi hihi

• Like
Reactions: Ar Tran and Perenco
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Đặc sản 2 bánh buổi sáng ở Huỳnh Tấn Phát Q.7 !

Đường Phạm Văn Bạch-Trường Chinh của em cũng y sì sì, nhiều khi quẹo vô muốn tán cho tụi đầu đất 1 phát. Nói xui chớ bữa nào xe tải quẹo cua mà mất thắng thì....

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng B2
19/9/21
216
495
63
32
haha đúng là thằng con nít, lúc đầu cũng hơi nghi ngờ nhưng khi chú mày phát ngôn thì thôi anh đây không còn nghi ngờ gì nữa, chỉ có loại con nít mới hậm hực như thế, chắc vừa reply vừa khóc hahahaha
chú e cũng chỉ nhiêu đó thôi, hết lời để nói với a rồi còn gì, để a dạy chú dài dài ngen