Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
chưa biết củng cố được hay không nữa đó bác :D, chồng e QC ăn chơi cũng dãn pro trong giới lắm
ruametocdo nói:
Xã hội bất ổn chỉ vì cách làm ăn của mấy con mẹ như này: CHỊU ĐẤM ĂN XÔI!
Hy sanh ghẹ mẹ để củng cố ghẹ con ...

Hạng D
10/1/11
1.025
2
0
34
vậy mà có mấy chú trên os còn một hai bênh vực chị Hiền, bó chiếu mấy chú luôn. ăn trên đầu trên cổ nông dân.làm người ai mà làm thế hả chị Hiền

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
:D:D
Scirroco nói:
vậy mà có mấy chú trên os còn một hai bênh vực chị Hiền, bó chiếu mấy chú luôn. ăn trên đầu trên cổ nông dân.làm người ai mà làm thế hả chị Hiền

Hạng D
17/12/07
3.202
64
48
huycl2507 nói:
Em thấy bài này cũng hay , cũng có nhắc chút chút DH nên post vào đây cho a e bàn luận :)

http://vnexpress.net/gl/k...an-nhin-tu-vu-binh-an/
- Đa số đi gặp nông dân chắc chỉ có nhân viên thu mua chứ hình như chưa bao giờ sếp xuống tận bè để mua cá nhỉ, nên mấy ông sếp biết gì về mối quan hệ mở này đâu. Chỉ lo quan hệ với cấp lãnh đạo để đc này nọ ...

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.893
113
quangtrungqh nói:
Tình trạng nợ nông dân bị bế tắt .   Khả năng nông dân bị mất trắng rất cao :

http://nld.com.vn/2012040...-no-cua-bianfishco.htm
Qua ngày 2/4 rồi Bianfishco vẫn lại lỗi hẹn. Thằng khách hàng ma kia nó lại lẩn đi đâu mất tiêu rùi, tiền đâu mà trả đây.
Mà quả bóng trách nhiệm UBND nó đá 1 phát bay về khổ chủ, chứ ngu dại gì mà ôm. UB khôn thì ôm lấy "số phiếu bầu" thôi - giúp công nhân có việc làm

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Thời điểm này này có tiền đâu ra tay, kế trì hoãn này của mệ Dịu Dàng xem ta cao tay ấn, ở bên kia chỉ đạo phu quân dàn cảnh. Hơn tháng nay chắc cũng đã tẩu tán thêm được một mớ, mấy bác kiểm toan, thanh tra, ngân hàng hì hục hì hục soi soi xét xét, em dự là cuối cùng được cái vỏ chuối.

Hạng D
15/12/06
1.211
5.305
133
39
BMTRIET nói:
Khổ nhất vẫn là nông dân thôi các bác ơi!!!!!! Tội nghiệp....
Em chả thấy có gì tội nghiệp cả...

Bác phải làm trong ngành này bác mới hiểu...Cá ăn kiến, thì kiến ăn cá thôi...Tham thì giờ lãnh hậu quả ...

Status
Không mở trả lời sau này.