Status
Không mở trả lời sau này.
Đảng viên
18/5/10
2.293
77.530
113
bravia nói:
Hanh.Pham nói:
bravia nói:
Ai di đà phật. lạy quan thế âm bồ tát cứu khổ cứu nạn.

ủa, bác cũng cho bả mượn tiền trị bệnh à :cool::cool::cool:
Em đâu có cái diễm phúc đó. Niệm giúp cô Diệu Hiền thôi
, hy vọng cô ấy là quay về cho bà con nhìn mặt

Bà DH điên mới về..............
Vĩnh Nguyên - Trường Nguyên 500-600 tỷ.
Thiên Mã 500-600 tỷ.
Đó là 2 thông tin mới nhất e được nhận. Từ khi Bình An đi dưỡng bệnh, ngân hàng bắt đầu siết tín dụng. Các nhà máy thủy sản Cần Thơ bắt đầu thở những hơi cuối cùng............
Em đang cố gắng hỗ trợ họ "tẩu tán tài sản" và kiếm chút bọt trong đó.

Hạng C
8/4/11
889
11.128
93
Công ty bên Mỹ có lẽ là công ty con của Bình An nên căn nhà đó cũng là của Bình An chứ đâu phải của bà Diệu Hiền mà các bác um xùm chuyện tẩu tán.
@Quỳnh Rùa: em có tham gia xây dựng cái nhà máy đó, thấy thiết bị chỉ toàn ba cái đồ inox, bán chắc chẳng được bao nhiêu tiền.

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.530
113
Không ạ, e đang quan tâm đến cái dàn xe lạnh thôi ạ. Vấn đề là giấy tờ đang nằm bên ngân hàng, làm sao lấy ra được. Hoàn cảnh này là tiền trao cháo múc chứ không đặt cọc hay chuyển trước gì cả....

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32
Quỳnh Rùa nói:
bravia nói:
Hanh.Pham nói:
bravia nói:
Ai di đà phật. lạy quan thế âm bồ tát cứu khổ cứu nạn.

ủa, bác cũng cho bả mượn tiền trị bệnh à :cool::cool::cool:
Em đâu có cái diễm phúc đó. Niệm giúp cô Diệu Hiền thôi
, hy vọng cô ấy là quay về cho bà con nhìn mặt

Bà DH điên mới về..............
Vĩnh Nguyên - Trường Nguyên 500-600 tỷ.
Thiên Mã 500-600 tỷ.
Đó là 2 thông tin mới nhất e được nhận. Từ khi Bình An đi dưỡng bệnh, ngân hàng bắt đầu siết tín dụng. Các nhà máy thủy sản Cần Thơ bắt đầu thở những hơi cuối cùng............
Em đang cố gắng hỗ trợ họ "tẩu tán tài sản" và kiếm chút bọt trong đó.
Đâu riêng Cần Thơ bác, mấy ngày đi đòi nợ này chỉ nghe một câu tình bơ...."không có nguồn" :mad:... Vậy câu hỏi đặt ra " Ai có quyền/ có thể khai thông "nguồn" bây giờ... hay cho về nguồn tất":(

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
Hanh.Pham nói:
chán mấy cái tin về bà Hiền lắm dòi, chả hỉu bà í bệnh gì mà chỉ có việc đi chữa 1 cái bệnh chẳng ai nói tên ra cũng nổi tiếng kinh khủng ... ai trả lời em với, đừng nói là bệnh nổ nhen.
Mợ ạ, có khi người ta đã tránh nói đến cái bệnh khó nói của bà ấy rồi.

Tập Lái
5/3/12
7
0
0
46
Saigon
Gameover rồi sao bác, CP mà không giải quyết tốt vụ này em nghĩ sắp tới có khối đại gia dỏm sang mẽo chữa bệnh rồi hạ cánh thôi.

lam75 nói:
Thế là xong, hạ cánh an tòan

Hạng F
22/12/10
7.692
8.763
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
HK_IT nói:
Gameover rồi sao bác, CP mà không giải quyết tốt vụ này em nghĩ sắp tới có khối đại gia dỏm sang mẽo chữa bệnh rồi hạ cánh thôi.

lam75 nói:

Em cũng nghĩ như bác: bà DH chỉ là người đầu tiên, sẽ còn nhiều đại gia khác nữa.....nếu bứt dây động rừng....

:D

Hạng C
10/1/11
543
10
28
thangtnl nói:
HK_IT nói:

lam75 nói:

Em cũng nghĩ như bác: bà DH chỉ là người đầu tiên, sẽ còn nhiều đại gia khác nữa.....nếu bứt dây động rừng....

:D

nhiều rồi bác ơi. tại mình ko biết thôi.

bạn em giờ đứa nào khá 1 chút là đầu tư cái thẻ xanh liền. nói là để mai mốt con cháu nó hưởng :D.

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
năm 2012 chắc bà này đạt giải sự kiện của năm, giờ đi đến đâu cũng nghe bàn về Ms.Hiền như người của công chúng :D

Status
Không mở trả lời sau này.