Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/7/11
144
0
16
43
TX
Hôm nay đài phát thanh bên này (houston) đưa tin là bà DH đang ở Cali với con gái và điều hành cty tại Mĩ.
Thông tin giống y như link bác thangtnl viết bên trên.
Thấy thương cho nông dân VN quá !

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.855
113
tigontran81 nói:
Hôm nay đài phát thanh bên này (houston) đưa tin là bà DH đang ở Cali với con gái và điều hành cty tại Mĩ.
Thông tin giống y như link bác thangtnl viết bên trên.
Thấy thương cho nông dân VN quá !
Thôi rồi!
Nếu bà con nông dân nhà mình nghe được tin này chắc máu nợ lại sôi thêm mất.
Thôi tặng bà con bài hát nghe để an ủi
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=7NHE93-OCcU[/tube]

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/5/09
1.048
2.955
143
Rồi xong, vậy bà này không coi chồng con ra gì hả ta? Để chồng con đổ vỏ àh? Không biết chồng con khi nào đi luôn nhỉ?

Hạng C
3/5/08
965
4
18
53
lohubu nói:
-
- Ngành thủy sản ở CThơ gần 4 năm nay bội thu jữ lắm mà sao jờ ra nông nổi này nhỉ, em có người thân ở CThơ làm trong những công ty thủy sản. Chỉ làm quản đốc xưởng thôi mà thưởng Tết những vài trăm triệu !

Dĩ nhiên là có lời chứ bác, bác ko thấy HV mua lại mấy cty khác ầm ầm ah, e nói dựa theo BCTC thôi ah. Mợ DH này thì đem đầu tư qua BDS, mà BDS thì chết ngắc nên mới ra cớ sự vậy

Hạng B2
8/7/09
348
0
0
37
xibatcheo nói:
càng đọc càng tiếc cho em Quỳnh Chi nhỉ, mà giờ này chắc em nó ở bên Us chứ còn ở VN hay k nhỉ :D
Em cũng giống bác, tiếc cho em Quỳnh Chi.[:O][:O]

Hạng D
26/10/10
1.678
13.805
113
black_pearl nói:
xibatcheo nói:
càng đọc càng tiếc cho em Quỳnh Chi nhỉ, mà giờ này chắc em nó ở bên Us chứ còn ở VN hay k nhỉ :D
Em cũng giống bác, tiếc cho em Quỳnh Chi.[:O][:O]
Để tránh đề tài bị loãng và bị khoá, bác nào bàn qua chuyện QC thì đề nghị nên qua bên CNL, lúc đó chúng ta tha hồ mà bàn

Hạng B2
6/6/11
257
929
143
"....trả 70% lương tháng 3 cho hơn 2.600 công nhân với tổng số tiền gần 2,3 tỷ đồng. Bianfishco còn mời 21 nông dân là chủ nợ từng bán cá cho công ty (trong đó hộ cao nhất mà Bianfishco nợ là 1,5 tỷ đồng) đến tận biệt thự của bà Hiền để nhận khoảng 24 tỷ đồng.....Người được ủy quyền đứng đầu Bianfishco cũng cho biết đã bàn với các đối tác tìm cách mua cá cho nông dân..."

Status
Không mở trả lời sau này.